Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพขาดๆหายๆแบบนี้แก้ไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพขาดๆหายๆแบบนี้แก้ไงหรอครับ

พอดีตอนที่ผมเล่นCRYSIS อ่าครับผมเผลอไปมองเห็นภาพก็เป็นแบบรูปข้างล่างนี่อ่าครับ ซึ่งลักษณะตรงศอกอ่าครับ ภาพจะขาดๆหายๆ ถ้าผมขยับไปอีกมุมภาพก็จะขาดอีกแบบ อย่างนี่อ่าครับ
    ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ เล่นแล้วสะดุดตาเอามากๆ ส่วนการ์ดจอผมใช้ ASUS EAH 3850 ครับผม

Last edited by ben1113; 24 Apr 2008, 15:14:50.

เงียบจัง

Comment

เดิมๆรึoc ครับถ้าเดิมก็ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูถ้าocก็ใช้เดิมๆดู

Comment

ตอนแรกOCครับผมOCแค่30 นาทีเองครับ ลองเทส 3dmark06 เห็นคะแนนต่างไม่มาก เลยกลับมาใช้เดิมๆอ่าครับผม

Comment

ดันครับ ขอบคุณพี่เร็บข้างบนมากนะครับที่ช่สย เม้นให้

Comment

...

Comment

โหดจัง ตายแล้วยังยิงซ้ำจนแขนขาดเลย

Comment

Working...
              X