Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเลือก PSU ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเลือก PSU ให้หน่อยคับ

1. ENERMAX EG465P-VE FMA 2fan 5Y. 2,490.-
    2. ATX 500W. ENHANCE ENP-5150G FULL 5YEARS 2,490.-

ตัวไหนนิ่ง,อึด,คุ้มค่าเงิน มากกว่ากันคับ ขอบคุณคร้าบบบบ

ตอนนี้สกอร์ ENERMAX 5 : 5 ENHANCE ท่าทางจะสูสีกันแฮะ
    Last edited by charif; 25 Apr 2008, 17:12:48.

2 ได้ วัตเยอะกว่า

Comment

ช่วยเลือกหน่อยจร้าาาา

Comment

ลองมองตัวที่สอง แล้วลองไปสอบถามเจ้าของร้านดูงับ
        แต่เดี๋ยวระวังจะหลงคารมเฮียแกนะ .... เหอะๆๆๆ

Comment

ENERMAX EG465P-VE FMA 2fan 5Y. 2,490.-

เชียร์ตัวนี้ครับ

Comment

ENERMAX EG465P-VE FMA 2fan 5Y. 2,490.-
            ด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              2 ได้ วัตเยอะกว่า
              ขอบคุณคับ
              Originally posted by dears View Post
              ลองมองตัวที่สอง แล้วลองไปสอบถามเจ้าของร้านดูงับ
              แต่เดี๋ยวระวังจะหลงคารมเฮียแกนะ .... เหอะๆๆๆ
              ร้านไหนอะท่าน dears
              Originally posted by phanganman View Post

เชียร์ตัวนี้ครับ
              Enamax ตามมาติดๆ
              Originally posted by paksa View Post
              ด้วยคนครับ
              Enamax ตีเสมอ แล้วคับ ท่านผู้ชม

Comment

ประกันของ ANT ก็ใช้ได้ดี ส่วนอีกยี่ห้อไม่ทราบเลย

Comment

ดันอีกนีส ตัดสินใจไม่ถูกเจงๆ

Comment

EnermaX ไว้ก่อนยี่ห้อนี้ ใช้ดีใช้นาน แต่อีกยี้ห้อไม่เคยได้ยินชื่อเสียง

Comment

Enhance ก้อดังนะ เห็นลือกันว่าจ่ายไฟเสถียรมากๆ ในส่วนใหญ่ต่างประเทศเขานิยมตัวนี้
                      Enermax รุ่นนี้ไม่ต้องบอก ยอดนิยมในบ้านเราอยู่แล้ว

Comment

วัตต์ดีทั้งสองยี่ห้อเลยอ่านเท่าที่เค้าเปรียบเทียบกันมา
                        เป็นผมคงลองตัวล่างครับเพราะยังไม่เคยใช้ วัตต์เยอะกว่าด้วย
                        ส่วนเรื่องประกันดูอีกทีครับ

Comment

ได้อ่าน review กรรมการ เริ่มเป่านกหวีดให้อีกฝ่ายนึกมากขึ้นแฮะ
                          ในลายเซ็นต์ท่าน ิิbs*wz เครดิตเวป gamenpc.net เหลือบไปเห็นพอดี อิอิ
                          Last edited by charif; 25 Apr 2008, 01:11:09.

Comment

^
                            ^
                            ^

ENHANCE ในเว็บกับ ENHANCE ในตัวเลือกมันคนล่ะรุ่นกันเน้อ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
                              ^
                              ^
                              ^

ENHANCE ในเว็บกับ ENHANCE ในตัวเลือกมันคนล่ะรุ่นกันเน้อ
                              ครับก็แค่เอนเอียงนะคับ เห็นว่า 500W เหมือนกัน ราคาต่างกัน 800.- แหนะ

Comment

Working...
                              X