Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาบู๊ตทำไมต้องกดที่รูปถึงจะเข้าวินโดวได้แก้ยังไงมีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาบู๊ตทำไมต้องกดที่รูปถึงจะเข้าวินโดวได้แก้ยังไงมีรูปครับ

ท่านเทพทั้งหลายช่วยตอยทีครับ เวลาเปิดเครื่องมันต้องกดที่รูปก่อนแล้วจึงเข้าวินโดวได้ปกติ
    มีวิธีแก้ยังไงให้มันรันปกติคับ
    Attached Files

ดันๆๆ ไม่มีคัยตอบ.........

Comment

ตั้งเป็น ออโต้ Log off ซิครับ

Comment

Originally posted by ka-pom View Post
        ตั้งเป็น ออโต้ Log off ซิครับ
        ตั้งตรงไหนอ่ะคับ
        Last edited by Dexza; 25 Apr 2008, 01:07:46.

Comment

ตามลิ้งเลยครับ กดครับ

Comment

Working...
          X