Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งถอยโน๊ตบุ๊กมาคับ มีปัญหานิดหน่อย รบกวนถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งถอยโน๊ตบุ๊กมาคับ มีปัญหานิดหน่อย รบกวนถามหน่อยคับ

คือผมเพิ่งถอย ASUS A8e 4P096

มาคับ ก๊ากจอเปงออนบอร์ดนะครับ

คือผมอินสะตอ BATTLE FIELD2 แล้วลองเข้าดูอ่ะครับ

ก็ขึ้นตัวสี่เหลี่ยมมาใช่ป่ะคับ

พอกำลังจะเข้าเกม

มันก็วูบมาเปงเดสถอปเหมือนเดิม

รบกวนพี่ช่วยดูหน่อยคับว่าเกิดไรขึ้น T-T

หรือว่า ก๊าดจอออนบอร์ดเล่น BF ไม่ได้

รบกวนด้วยนะครับ

ก๊ากจอ ออนบอดนะกั๊บ
    แล้มก้อ อินสะตอ แบทเทิ่งฟีล นะกั๊บ
    แล้มก้อ วูบมาเป็นเดสถอปนะกั๊บ

อืม รอคนมาตอบนะกั๊บ คิคิคิ

Comment

คับพ้ม
      แต่เห็นพี่อีกคนนึงบอกว่า ก๊าดจอตัวนี้เล่น BF ไหว แหะๆ =_="

เดี๋ยวต้องลองมั่วไปมั่วมาก่อนแหละคับ ~~

Comment

ผมยังไม่ได้ลอง BF2 เลยครับ ผมเล่น เวียดนาม ไม่มีปัญหา มีหน่วงนิดๆตอนที่คนเยอะครับ ภาค 2142 ก็เล่นได้ครับ ปรับ low ไหลดีครับ
        Last edited by ThumThum; 24 Apr 2008, 19:12:58.

Comment

ใช้เว็บ www.srtest.com เทสให้รู้ไปเลยครับว่าเล่นได้มั้ยยยย

ได้ไม่ได้ไงก็มาโพสต์อีกทีนะค้าบ

Comment

ของผมเล่นได้ซำบายมาก อิอิ

Comment

ลงให้ถูกวิธีนะครับ แครก ดีๆ
              ถ้า ปรับได้ ปรับ ลดลง
              x3100 น่าจะได้นา

Comment

Working...
              X