Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อ GF-9600 GT GIGABYTE /512 อยากรู้ว่ามันแรงดีหรือเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อ GF-9600 GT GIGABYTE /512 อยากรู้ว่ามันแรงดีหรือเปล่าคับ

กำลังจะซื้อ GF-9600 GT GIGABYTE /512 อยากรู้ว่ามันแรงดีหรือเปล่าคับ
    ราคามัน 5480 อะคับ ที่ JIB อะคับ

CORE 650
    MEM 1800
    SHADER 1750

Comment

ของดี ราคาถูก จัดไปขอรับ

Comment

เป็นซิงค์อะไรเอ่ย...แซลแมนอะเปล่า..ใครรู้บอกด้วย

Comment

แซลแมนครับ แต่น่าจะต่างจากยี้ห้ออื่นนะครับเพราะราคามันถูกที่สุดเลย มีข้อสงสัยว่ามันจะไม่ดีอ่ะ

Comment

ถูกไม่ถูกอยู่ที่การตลาดของยี่ห้อนั้นๆ

Comment

ราคาไม่แพง แถมซิ้งก้เย็นใช้ได้อีกต่างหาก น่าสอยเป็นอย่างยิ่ง ^0^

Comment

สอยมาแล้วคับ รูปทรงน่ารักใช้ได้ แต่ความเเรงไม่น่ารักเรย โห๊ด โหด

Comment

ทำไมราคามันถึงถูกกว่ายี้ห้ออื่นอะครับ

Comment

Working...
                  X