Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD กับ Core 2 Quad เวลาเล่นเกมแล้วแรงพอๆกานป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kirk View Post
    ถ้า Phenom 4 Core ทำงานไปเล่นเกมส์ไป อีกจอดูหนังโป๊ไปด้วยยังลื่นเลยครับ
    อันสุดท้ายอย่างเดียว ก็กระตุกแล้วอะ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
      อันสุดท้ายอย่างเดียว ก็กระตุกแล้วอะ
      มือกระตุกเหรอคับ? หรือว่าคอมกระตุก?

Comment

ไปโป้จนได้ 555

พอๆกันแหละ จับมาแล้ว2ค่าย
        ถ้าไม่OC ก็เหมือนๆกันละนะ แต่ Intel มาOC ไปไกลกว่า

Comment

ผมใช้มาทั้ง 2 อย่างไม่ทันได้นับด้วยครับว่ามันทำอะไร***งกันกี่วินาที 555555555

Comment

ตามความคิดเห็นเเรกมั้งครับเเต่พัดลมดังไปหน่อย

Comment

กระทู้ จะติดเรทและอิอิ

ใครแรงกว่ากันไม่รู้

แต่รู็อย่างเดียวคือ ใช้ AMD แล้วหน้าตาดีขึ้น

ปล.มาดูแล ดูแล้ ตัวเองกันดีกว่าคิดจะเปลี่ยน CPU เปลี่ยน AMD
              555

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                กระทู้ จะติดเรทและอิอิ

ใครแรงกว่ากันไม่รู้

แต่รู็อย่างเดียวคือ ใช้ AMD แล้วหน้าตาดีขึ้น

ปล.มาดูแล ดูแล้ ตัวเองกันดีกว่าคิดจะเปลี่ยน CPU เปลี่ยน AMD
                555
                หน้าตาดีจริงเหรอครับ ทำไมคนนี้หาแฟนไม่ได้ครับ รู้สึกจะใช้ AMD เหมือนกันนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=163497

Comment

Originally posted by Vargarv View Post
                  มือกระตุกเหรอคับ? หรือว่าคอมกระตุก?
                  หนอนน้อยกระตุก

Comment

-*-

เห่อะๆ

มานก้อขึ้นอยู่กาบการ์ดจอและแรมด้วยช่ายป่ะคับ

ถ้างั้นซื้อ9800gtxและแรมซัก4กิก

และhddประมาน750 กิก

ก้อน่าจะแรกและเน้อว่าป่ะ

Comment

ขอบคุนนะคร้าบ

นักโมทั้งหลาย

คนรักamdใช้แล้วหล่อ

พอดีผมหล่ออยู่แล้วเลยจะใช้intel

แต่ intelใช้แล้วเมียสวย

555+

Comment

แว๊ก ซะงั้น

มีบอร์ด 2 Socket ไหมหว่า เอาแม่มทั้ง 775 และ AM2

Comment

Working...
                        X