Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOTจะอัพเป็น10mอัตโนมัติครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zephyrus07 View Post
    ของ True วันก่อนผมเอา Router ไปเปลี่ยนที่ชั้น 1 ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ถามมาแล้ว ภายในสินเดือนตุลานี้ ปรับให้ Auto ครับ
    >จาก 7 เป็น 10 Mbps
    >จาก 9 เป็น 13 Mbps ตาม 3BB เลยครับ อิอิ
    แจ่มไปเลย...ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by unlimit555 View Post
      ไม่เคยเห็น TOT อัพให้ใคร อัตโนมัติ ซักทีครั
      ต้องไปแจ้งที่ศูนย์ TOT และเริ่มนับสัญญาใหม่
      + 1 ล้าน

Comment

ตกลงแล้วต่องไปแจ้งศูนย์ TOT จิงหรอคับ ถึงจะได้ 10M เพราะตอนนี้ผมใชุ้ 6M แต่เช็คแล้วได้ 3.43Mเองคับ

Comment

TOT

Comment

ผมคงไม่ได้ปรับง่ายไปถาม 0 มีจังหวัดว่าจะเริ่มปรับเมือไหร่ เขากลับว่าระบบของ 0 ยังไม่มีการปรับปรุงคงจะไม่สามารถปรับต้องรอ ถ้าอย่างนึ้จะไปลดความเร็วลง จ่าย 550 บาท ลดเงินตั้ง 40 บาท+vat 5555

Comment

รอบนี้มาแปลกแหะปกติต้องไปแจ้งที่ศูนย์เอง

Comment

ได้มาแล้ว

Comment

ดีใจด้วยครับ

สำหรับผม TOT เข็ดหละ ชาตินี้ ขอเจอกันแค่ครั้งเดียวพอ

Comment

วันนี้โทรไปถามที่ศูนย์บางพูน บอกไม่ปรับให้อัตโนมัติเพราะให้ลูกค้าแจ้งมาว่าจะปรับเปลี่ยนโปรหรือไม่ อาจจะอยากใช้โปรเดิมอยู่
                    แต่ยังสงสัยอยู่ว่าผมพึ่งเปลี่ยนโปรไปไม่ถึง 6 เดือน TOT มันจะเปลี่ยนโปรได้และเสียค่าใช้จ่ายอะไรมั้ย

Comment

Originally posted by pinitko View Post
                      ได้มาแล้ว
                      ได้ยังไงท่าน

Comment

ผมไปถาม 0 ละ แถวบ้านได้สุดๆละ 5 mb 33b ต่อไปดีกว่า

Comment

Originally posted by benzanova
                          Originally posted by pinitko
                          ได้มาแล้ว
                          ได้ยังไงท่าน
                          ไม่รู้นะครับ แต่มาเห็นกระทู้นี้เลยมาเช็คดูปรากฏว่ามันปรับให้แล้ว

Comment

เชียงใหม่ยังไม่อัพเลยครับ

Comment

TOT 3G เจียงใหม่ ^^

Comment

Originally posted by kitsans View Post
                                ตกลงแล้วต่องไปแจ้งศูนย์ TOT จิงหรอคับ ถึงจะได้ 10M เพราะตอนนี้ผมใชุ้ 6M แต่เช็คแล้วได้ 3.43Mเองคับ
                                ใด้มาแค่ 6 m เทสได้ 4 - 5 เมกเองเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X