Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการไรท์cd-dvd หลายๆแผ่น ทำได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการไรท์cd-dvd หลายๆแผ่น ทำได้มั้ยครับ

เป็นไปได้ไหมครับที่ผมจะสามารถไรท์ได้ทีละหลายๆแผ่น มีคอมเครื่องเดียวครับไรท์แต่ละแผ่นก็นานมาก ถ้าซื้อdvd-rom มาอีกตัวจะสามารถไรท์เพิ่มอีกแผ่นในเวลาเดียวกันได้ไหมครับ

ซื้อdvd-rwมาอีกตัวจะสามารถไรท์เพิ่ม ได้ครับ เซ็ตในโปรแกรม nero ก่อนที่จะเขียนได้ครับ มันจะมีตัวเลือกอยู่ dvd-rom ไรท์ไม่ได้ครับอ่านได้อย่างเดียว

Comment

port sata มีกี่ช่อง ยัดให้หมดเลยครับ แต่ต้องใช้โปรแกรมอะไร duplicate เด๊วขอไปดูก่อนนะครับ แบบทีเดียวพร้อมกัน

Comment

รู้สึกว่า NERO ก็ทำได้นะครับ
        Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองพยายามดู

Comment

ผมไรท์ทีละสองมานานแล้วครับ
            ตั้งจาก Nero ได้เลยครับ ถ้าเรามี DVD Writer มากกว่า 1 มันจะมีช่องให้ติ๊ก
            ว่าจะใช้โหมด Multi Drive ไหม
            ถ้าเราเลือก มันจะให้เลือกว่า Drive ไหนบ้าง ให้กด Control ค้างไว้แล้วคลิกเลือกได้เลยครับ

Comment

เราก็โง่ตั่งนานนนนน

Comment

Working...
              X