Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ กลัวไฟไม่พอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ กลัวไฟไม่พอ

รบกวนทีครับผมกลัว PSU ไฟไม่พอครับ
    สเปคตามนี้อ่ะครับ จะประกอบใหม่

Q9450
    ASUS P5K & GIGABYTE EP35-DS3R // มีตัวอื่นแนะนำทีครับ เอาราคาไม่เกิน 3800 ครับ
    9800GTX ยังไม่ได้เลือกยี่ห้ออ่ะครับฝากแนะนำด้วยครับ
    Gskill 4PQ/800 2*2GB
    HDD 1 ตัวครับ
    พัดลมไม่น่าเกิน 3-4 ตัว

รบกวนทีครับจากสเปคตามด้านบนอ่ะครับ ผมไม่ได้คล๊อกนะครับ
    จะใช้ PSU ตัวนี้จะพอไหมครับ GIGABYTE SUPERB 550W
    http://www.jedicool.com/product.php?id=1006

หรือตัวไหนดีกว่าแนะนำทีนะครับ ราคา 2500-3000 นะครับ

ขอบคุณมากสำหรับทุกคำตอบนะครับ

ไม่คล๊อกก็เล่น EP35-DS3R ครับ psu พอครับ

Comment

พอได้ ตัวนี้เห็นเข้าว่านะ

Comment

ขอบคุณครับ
        คุณ Talent`aOn และ คุณ wikorn

Comment

EP35 ธรรมดา เพิ่มอีก 300 ได้ EP35C นะครับ (ใส่DDR3 ได้)

ปล.ลองใช้วิจารณญาณดูนะครับ

Comment

Working...
          X