Announcement

Collapse
No announcement yet.

<reviwe> DELL XPS M1730

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูเวลา ทำไม ปี 2007 ล่ะครับ สงสัยจะซื้อมานานและ
    เพิ่งเอาออกมาให้ดูกัน อิอิ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
      dell ประกัน ยันหน้าบ้านขอเพียงโทรบอก
      จากที่อ่านๆ นอกจาก Dell จะประกัน ยันหน้าบ้านแล้ว
      ท่านหลายๆคนในนี้อาจสนับสนุนการ "ยัน" ท่านเจ้าของกระทู้ถึงหน้าบ้านด้วยนะครับ เหอๆ

Comment

รวยแล้วไม่เกรียน หึหึ

Comment

สวยเจงงงงง

Comment

จขกท. รวยจิงหรอฮะ

ปล. เพ้อเจ้อ อ่ะ ยกเมฆ

Comment

เห่อๆ
              ตามกลับไปอ่าน ตาลาย

Comment

ผมว่าถ้าเจ้าของกระทู้มาอ่านแล้วอย่าเพิ่งโมโหไปเลยนะ ผมว่าลองเก็บสิ่งที่โดนไปเอาไปคิดดีกว่าว่าทำไมถึงได้โดนแบบนี้ คิดซะว่าเป็นบทเรียนแล้วกันนะ

Comment

พึ่งสังเกตเหมือนกันแฮะ ว่า review เขียนผิดทั้งสองกระทู้เลย

Comment

ฮ่าๆ ตามมาช่วยดันกระทู้เด็ก ม.6กลายพันธุ์ เป็นเกรียนฮะ อิอิ

ท่าน จขกท ช่วยอ่านอันนี้ด้วยนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=261

Comment

ลองดูที่เว็บนี้ครบ เหมือนกันไหม อิอิ

http://portables4gamers.wordpress.co...z-hothardware/

Comment

Originally posted by oiloffline View Post
                        สิ้นสุดการรอคอยเสียที
                        รูปของท่าน จขกท.

ดูจากการวางเครื่องและมุมของสายไฟ แล้วการสะท้องของไฟ นี่เท่ากันหมดเลยครับ

รูปจาก
                        http://portables4gamers.wordpress.co...z-hothardware/
                        Attached Files
                        Last edited by YooM-MA-TooD; 1 May 2008, 14:58:14.

Comment

หะ...หนุกมากเลยครับ
                          รู้สึกเหมือนดู "Catch กรู If มรึง Can" เลยอ่ะ
                          เจาะลึกกันทุก Shot ทุกซอกหลืบ
                          ....
                          ...... Nation กำลังต้องการคนอย่างพวกคุณ เอิ๊กๆ
                          ขอสั่งสอนคนไร้มารยาททางสังคม
                          " คนจะดี ดีที่ปิยวาจา "
                          นะครับน้อง ... จำไว้

Comment

โคตรสวยเลยครับ แต่ ซื้อรถได้เลย นะเนี่ย

Comment

น้ำลายไหล สุดยอด

Comment

Originally posted by oiloffline View Post
                                ก็ดีครับสวยดี ท่านลองไปหาอ่านห้อง notebook สิไม่รุเปนไรด่าผมกันจัง

หาว่าผลาดเงินพ่อแม่มั่ง หาว่าโน่นนี่มั่ง เห้อ เรื่องส่วนตัวนะเนี่ยแค่ให้เพื่อนๆดูกันขำขำ
                                ก็สมควรแล้วนี่ครับ

Comment

Working...
                                X