Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรกวนผู้รู้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรกวนผู้รู้ครับ

คือผมใช้โน๊ตบุค compaq presario v2000
    อยากจะขอรบกวนท่านใดมี driver wireless บ้างครับ
    เซิทในเว็บ hp มันเป็นรุ่น v2600 แต่ไม่รู้ว่า ต้องโหลดตัวไหน
    มีหลายตัวมาก รบกวนผู้ที่ใช้อยู่ หรือ ผู้รู้ หรือผู้ที่มี ช้วยผมหน่อยนะครับ

ไม่ใช้แผ่นที่มากับเครื่องล่ะ

Comment

HP รุ่นนี้แถมแผ่นด้วยหรอพี่ ส่วนใหญ่ HP อ่ะ ไม่ได้แถมมานานแล้วครับ (ยกเว้นรุ่นไฮเอนด์ที่ยังแถม)

บางครั้งไปหาในเว็บของมัน ก็ไม่มีให้ บางที ถ้ามีก็ใช้ไม่ได้(ก็คนละตัวอ่ะ)

ลองไปหาใน HP+Compaq Club น่ะครับ

Comment

Working...
      X