Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสมาชิกใหม่สวัสดีครับ อยากจะถามว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสมาชิกใหม่สวัสดีครับ อยากจะถามว่า

ช่วง ปีใหม่ นี้ ราคาของเกี่ยวกะคอมพิวเตอร์ จะราคาลงมาอีกหรือป่าวคับ

ผมว่าจะซื้อคอมใหม่อ่ะคับ มีแนวโน้มไหมคับ หรือ อาจจะเพิ่ม

ขอบคุณทีตอบนะคับ

คงลดละครับ เพิ่มคงยาก โอกาสน้อยที่จะเพิ่ม ส่วนมากนะลด ยกเว้น Ram ขึ้นเอาๆ ไม่รู้เพราะอะไร

Comment

Originally posted by Apest View Post
      คงลดละครับ เพิ่มคงยาก โอกาสน้อยที่จะเพิ่ม ส่วนมากนะลด ยกเว้น Ram ขึ้นเอาๆ ไม่รู้เพราะอะไร
      ครับ ปีใหม่ลดหมด ทุกอย่าง ยกเว้น แรม นะ

Comment

Working...
      X