Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีแบ่งไฟล์ไม้ครับ แบบ 8G มันไรท์ ลงDVD5 ม่ายได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีแบ่งไฟล์ไม้ครับ แบบ 8G มันไรท์ ลงDVD5 ม่ายได้อะครับ

เวลาไรท์ dvd9 ก้อเสียบ่อยอะครับ -*-

อยากทราบวิธีแบ่งไฟล์แบบที่ ร้านขายเค้าแบ่งมาอะครับ

Originally posted by RunN18 View Post
    เวลาไรท์ dvd9 ก้อเสียบ่อยอะครับ -*-

อยากทราบวิธีแบ่งไฟล์แบบที่ ร้านขายเค้าแบ่งมาอะครับ
    ใช้ winrar ดิคับ แบ่งไฟล์เอา

Comment

ใช้ Winrar ครับ....ง่ายดี

Comment

ใช้โปรแกรมแปลงเป็น d5 ก่อนสิครับ แล้วค่อยไรท์

Comment

ถ้าเป็นไฟล์ วีดีโอ[dvd9] ใช้ DVDFab Platinum 4 ลองดูครับ
          เช่น ไฟล์ขนาด 6 กิ๊ก หรือ8กิ๊ก เปิดโปรแกรมเลือก split มันจะแบ่งให้
          2 แผ่น เมนูอยู่ครบคุณภาพเท่าเดิม

ไฟล์ทั่วๆไปตามrep. แรกๆครับ

Comment

Originally posted by namek View Post
            ถ้าเป็นไฟล์ วีดีโอ[dvd9] ใช้ DVDFab Platinum 4 ลองดูครับ
            เช่น ไฟล์ขนาด 6 กิ๊ก หรือ8กิ๊ก เปิดโปรแกรมเลือก split มันจะแบ่งให้
            2 แผ่น เมนูอยู่ครบคุณภาพเท่าเดิม

ไฟล์ทั่วๆไปตามrep. แรกๆครับ
            ตามท่านนี้ครับ

Comment

Working...
            X