Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts g80 ใช้driver ตัวไหน ดี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts g80 ใช้driver ตัวไหน ดี ครับ

8800 gts g80 ใช้driver ตัวไหน ดี ครับ

ที่เคยนะครับ

169.09

169.21

ภาพมัน มีขีดอะๆ เห็นแล้วรำคาร จัยจัง แต่ คะแนนได้เยอะดี ตัว .09อะ

ตอนนี้กะ ใช้ 174.xx อะครับ

พี่ๆ ช่วยแนะน่ำผมทีน้าๆ

ขอบคุณพีๆสุดหล่อมากครับ จุ้บๆ

174.20 ครับ

Comment

ขอบคุณพี หัวเกรียน มากครับ

Comment

Originally posted by suriya43426 View Post
        ขอบคุณพี หัวเกรียน มากครับ
        เอ๊ะ!!! รึว่าเค้ารู้จักเรา เลยรู้ว่าหัวเกรียน

Comment

ฮ่าๆๆ ท่านหัวเกียร์ กลายเป็นหัวเกรียน ซะงั้น

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            เอ๊ะ!!! รึว่าเค้ารู้จักเรา เลยรู้ว่าหัวเกรียน
            โดนเปลียนชื่อซะงั้น เหอๆ

Comment

ขอ link หน่อยจิ ครับ ผ๋ม หาไม่เจอเยย อะครับ

Comment

เอ่อแต่ผมใช้ตัว174.xxกี่ตัวๆมันเทสแล้วมีกระตุกๆเลยเปลี่ยนมาใช้169.44ปรกติดีแล้วครับตอนนี้ก็ใช้169.44

Comment

Working...
                X