overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: เมาส์ A4tech

OverclockZone Member

Default เมาส์ A4tech

คืออยากรู้ว่าที่พันทิพงามวงวาน มีเมาส์ A4Tech X-750BF ขายรึเปล่าครับ ถ้ามี ขายที่ร้านไหน ชั้นไหนครับ

ขอบคุณมากครับ

ขออนุญาติ ขุด1ทีนะครับ

OverclockZone Member kirk's Avatar

ได้ยินมาว่ามีนะครับ

แต่ชั้นไหนไม่ทราบ

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ไม่แนะนำเลย มันเปราะๆ

OverclockZone Member Hooah's Avatar

1000 tip ชั้น 3-4 หาดู จำไม่ได้ว่าชั้นไหนแน่ เป็นร้านเล็ก ขาย Mouse กับ Keyboard เยอะๆ
    ไม่ลองใช้ไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดี
    แนะนำครับ
    Last edited by Hooah; 26 Apr 2008 at 22:14:34.

OverclockZone Member SAMURAi_DiNz's Avatar

จะบ้าหรอ รุ่นนี้อ่ะ ผมซื้อมาใช้ตั้งแต่เดือน ตุลา ปีที่แล้วแล้วครับ

ไวมากๆๆๆ อย่างเจ๋งอ่ะ หัวต่อเป็นทองเหลือง ผมซื้อมา 750 บาทเองครับ ( เท่าชื่อรุ่นเลย )

ลายก็สวยสุดๆ ชอบๆๆ

ปกติผมใช้ความเร็วที่ 1600 DPI ( เต็มที่ได้ 2500 DPI )

อยากรู้ว่าร้านไหน PM มาเด๋วบอก

ถ้าจะไปไม่เกินวันที่ 29 อาจะไปด้วย ไปซื้อของพอดี (ไปบ่อยแม่ค้าลดให้โดยไม่ต้องต่อเลย)

จริงๆๆน่ะ ร้านนี้อ่ะ ถูกจริงๆๆ ก็อย่าง Notebook CoolingPAD อ่ะ ชั้น 2-4 ขาย 200-400 อ่ะ (รุ่นเดียวกัน เหมือนกันทุกอย่าง กล่องก็เหมือนกัน )

แต่ร้านนี้เค้าให้ผม 160 ครับ กะว่า จะซื้ออีกตัว ( อันเก่าให้น้องไปแล้ว )

จะต่อให้ได้ 120 เลยค่อยดู เหะเหะ

มีอะไรถามมาได้น่ะครับ

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

Quote Originally Posted by SAMURAi_DiNz View Post
    จะบ้าหรอ รุ่นนี้อ่ะ ผมซื้อมาใช้ตั้งแต่เดือน ตุลา ปีที่แล้วแล้วครับ

ไวมากๆๆๆ อย่างเจ๋งอ่ะ หัวต่อเป็นทองเหลือง ผมซื้อมา 750 บาทเองครับ ( เท่าชื่อรุ่นเลย )

ลายก็สวยสุดๆ ชอบๆๆ

ปกติผมใช้ความเร็วที่ 1600 DPI ( เต็มที่ได้ 2500 DPI )

อยากรู้ว่าร้านไหน PM มาเด๋วบอก

ถ้าจะไปไม่เกินวันที่ 29 อาจะไปด้วย ไปซื้อของพอดี (ไปบ่อยแม่ค้าลดให้โดยไม่ต้องต่อเลย)

จริงๆๆน่ะ ร้านนี้อ่ะ ถูกจริงๆๆ ก็อย่าง Notebook CoolingPAD อ่ะ ชั้น 2-4 ขาย 200-400 อ่ะ (รุ่นเดียวกัน เหมือนกันทุกอย่าง กล่องก็เหมือนกัน )

แต่ร้านนี้เค้าให้ผม 160 ครับ กะว่า จะซื้ออีกตัว ( อันเก่าให้น้องไปแล้ว )

จะต่อให้ได้ 120 เลยค่อยดู เหะเหะ

มีอะไรถามมาได้น่ะครับ
    เด็กมหานี่หว่า

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

ใช้อยู่ครับ ซื้อมาประมาณกันยายนปี 50 ใช้มาจนถึงณ.วันนี้ ผมว่ามันเจ๋งพอตัวเลยนะ คุณภาพดีครับไม่งอแง ปรับความเร็วที่ตัวเม้าท์ได้เลยตั้งแต่ 600-2500DPI นํ้าหนักพอดีๆ ราคาไม่แพงด้วย

อยากดูรูปแบบชัดๆจังเลยครับใครมีรบกวนช่วยอัพให้ดูหน่อยได้ปะครับ เดี๋ยวเดือนหน้าจะไปซื้อแล้วอะครับ ที่พันทิพงามวงวาน ใครรู้ว่าขายร้านไหนรบกวนช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ขอถามอีกอย่างนะครับว่าเมาส์นี่มันขนาดประมาณไหนอะครับ พอดีผมมือใหญ่อะครับเลยชอบแบบใหญ่ๆอะครับ ตอนนี้ใช้ A4tech รุ่นธรรมดาที่ 800 dpi อะครับ ก็ถนัดมือดี เลยอยากรู้ว่ารุ่น X-750BF นี่ขนาดพอๆกับรุ่นธรรมดารึเปล่าครับ แล้วเมาส์รุ่นนี้นี่เหมาะกับแนวเกมพวก counter strike source รึเปล่าครับ
    Last edited by zelzer; 28 Apr 2008 at 23:00:20.

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

ผมใช้อยู่ X-750BF เหมาะสำหรับคนมือใหญ่
    รูป รูป

OverclockZone Member Hooah's Avatar

Quote Originally Posted by zelzer View Post
    ขอถามอีกอย่างนะครับว่าเมาส์นี่มันขนาดประมาณไหนอะครับ พอดีผมมือใหญ่อะครับเลยชอบแบบใหญ่ๆอะครับ ตอนนี้ใช้ A4tech รุ่นธรรมดาที่ 800 dpi อะครับ ก็ถนัดมือดี เลยอยากรู้ว่ารุ่น X-750BF นี่ขนาดพอๆกับรุ่นธรรมดารึเปล่าครับ แล้วเมาส์รุ่นนี้นี่เหมาะกับแนวเกมพวก counter strike source รึเปล่าครับ
    ใช้เล่น CS:S อยู่เหมือนกันครับ
    Last edited by Hooah; 5 Jan 2010 at 19:35:36.

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ไมซื้อกันมาแพงจัง ผมซื้อพันทิพชั้น1 ตรงแถวๆทางลงบันไดเลื่อนมา ต่อมาเหลือ680เอง
    เปนปีแล้วด้วยนะนั่น

OverclockZone Member -SaMmY-'s Avatar

ยกให้น้องไปแล้วตัวนี้อ่ะ

ดูมันบอบบางจริงๆ แต่ยังใช้งานได้ดี

OverclockZone Member ปฐมวงศ์'s Avatar

ยี่ห้อนี้ดีใช่ไหมครับ ผมซื้อแต่เมาส์ราคาไม่เกิน 150 บาท

OverclockZone Member mballx's Avatar

ผมขาย x-750f โครเมียม ใครสนใจพีเอ็มครับ

OverclockZone Member zombieto's Avatar
    KMUTT Now in Chiangmai

ใช้อยู่ครับ คุ้มราคา

OverclockZone Member drmanabae's Avatar
    เทศบาลเมืองรังสิต

ใช้อยู่ครับแม่นเกินราคามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

มันเบา ไม่ได้หมายความว่ามันเปราะซักหน่อย ท่านใช้ Mouse หนักจนเคยมากกว่า - -

ยันอีกเสียงงับว่าตัวนี้ ดีเกินราคา

ps มี 2 ขนาดนะ กลางกับใหญ่

OverclockZone Member BankSang's Avatar

ใช้มา 3 เดือนและ ลื่นดีครับ ชอบๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks