Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยครับ แบบนี้ก็ ok นะครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
      สวยดีครับ ดูร้อนแรงดี
      ส่วนเรื่องความดังของพัดลม ท่านก็เปลี่ยนไปใช้พัดลมรอบต่ำซิครับเงียบมาก เช่น ของ CM อ่ะครับ
      ที่ท่านใช้อยู่เป็นของ TT ใช่มั้ยครับ ลมแรงดี รอบสูง เสียงดังตามมา

ถ้าเป็นความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ ผมว่าพัดลมตัวหลังที่เอาลมร้อนออก ใช้ตัวเดิมก็ได้จะได้เอาลมร้อนออกได้เยอะๆ
      แต่ตัวด้านข้างใช้แค่รอบต่ำๆเอาลมเย็นโชยๆจากภายนอกเข้า ไปไล่ลมร้อน ใช้สัก2ตัว(12cm) ก็ได้ครับ ใช้รอบต่ำจะได้ไม่ดัง เพราะถ้าเน้นจะเอาเย็นเป็นจุดๆ เช่นอยากให้ชิพหรือแรมเย็นเอาพัดลมตัวเล็กๆมาหาวิธีติดแบบ
      จ่อๆจะเย็นกว่าครับ(ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)

ขอให้สนุกครับ
      เรื่องเสียงพัดลม ตอนนี้ชักเริ่มชินแล้วครับ
      เกรงว่าถ้าใช้แบบรอบต่ำมันจะลดความร้อนได้ไม่มากสิครับ
      ใส่ 120 mm. ด้านข้างสองตัวก็กลัวไฟไม่พอ

Last edited by esc5900; 18 Dec 2006, 17:11:28.

Comment

แจ่มครับ ในเคสร้อนมากไมครับ

Comment

Originally posted by naiynut View Post
          แจ่มครับ ในเคสร้อนมากไมครับ
          ลองเอามือไปอังตรงพัดลมด้านหลัง ... ไม่รู้สึกว่าร้อนนะครับ (ไม่เปิดแอร์)

คงเป็นเพราะ พัดลม 12 cm ด้านข้างมันรอบสูงน่่ะครับ

อุณหภูมิ MB อยู่ที่ประมาณ 30 -35 ครับ

ถ้าเปิดแอร์ จะเย็นกว่านี้ ประมาณ 3- 4 องศา

Comment

สวยดีครับ

แต่ที่ถูกใจมากเลย รูปที่ 1 , 6 , สุดท้าย ถ่ายสวยมาก

ผมชอบรูปที่ท่านถ่ายอ่ะครับ แสงดีมากเลย

โดยเฉพาะรูปสุดท้ายส่วนที่โดนแสงดู soft ดี ถึงแม้ใต้โต๊ะจะมืดไปนิด

Comment

สวยดีครับ โตะท่านนี้ เป็นสัดส่วนดีจริงๆ

Comment

ถามนอกเรื่องอีกที (เรื่องกล้องเกือบเดาถูก ผมเดา 350D อิอิ)

เรื่องเครื่องปริ้นท์อ่ะคับ เป็นไง ดีป่าว

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                  ถามนอกเรื่องอีกที (เรื่องกล้องเกือบเดาถูก ผมเดา 350D อิอิ)

เรื่องเครื่องปริ้นท์อ่ะคับ เป็นไง ดีป่าว

hp photosmart 325 ครับ ตกรุ่นนานแล้ว

แต่ใช้ดีนะครับ หมึกชุดนึง พิมพ์ 4x6 ได้ 30 กว่าภาพ

สะดวกตรงที่ ไม่ต้องต่อกับคอมพ์ก็ print ได้

เสียบแค่ การ์ด เท่านั้น พกไปไหนต่อไหนได้สบาย

เห็นรุ่นใหม่ออกมาสวยกว่านี้อีกครับ

Comment

Originally posted by Monk82 View Post
                    สวยดีครับ โตะท่านนี้ เป็นสัดส่วนดีจริงๆ
                    โต๊ะน้องมันสั่งทำครับ เลย จิ๊กของมันมา

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
                      สวยดีครับ

แต่ที่ถูกใจมากเลย รูปที่ 1 , 6 , สุดท้าย ถ่ายสวยมาก

ผมชอบรูปที่ท่านถ่ายอ่ะครับ แสงดีมากเลย

โดยเฉพาะรูปสุดท้ายส่วนที่โดนแสงดู soft ดี ถึงแม้ใต้โต๊ะจะมืดไปนิด
                      เดี๋ยวเอาภาพล่าสุดให้ดูอีกครับ แฮ่ๆๆ

ปรับปรุงอีกนิดหน่อย แต่ก็ยังไม่ค่อยถูกใจอยู่ดี

Comment

สวยคับ หรู่ แล้ว แบบนี้อ่ะครับ

Comment

สวยครับ แดงกับน้ำเงินเข้ากันไปดีจริงๆ

Comment

สสวยดี ครับถ่ายก็มุม สวยดี

งามดี

Comment

Working...
                            X