Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบคำถามผมทีครับเรี่องการชม คาราโอเกะ บนคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบคำถามผมทีครับเรี่องการชม คาราโอเกะ บนคอมครับ

คือว่าโหลดคาราโอเกะจากเว้บบิดมาฟังครับ แต่เอามาเปิดมันมีแต่ดนตรีกับภาพ
    แต่ถ้าไร้ไส่แผ่นไฟฟังกับเครีองvcdจะมีเสียงนักร้องและสั่งตัดเสียงได้
    จะทำอย่างไรครับถึงจะสามารถฟังเสียงนักร้องในฟายคาราโอเกะบนเครืองคอมได้ครับ

ฟายที่โหลดมาเป็นฟาย.DATนะครับ เปิดด้วยโปรแกรม GOM และวืนโด้มีเดีย
    มีอาการเหมือนกันเลยครับ ผมอยากเอามานั่งดูมิิวสิก+ฟังเพลงมากกว่าครับไม่ได้อยากเอามาร้อง
    รบกวนบอกผมทีครับหรือว่าจริงๆแล้วมันฟังได้แต่ผมทำไม่เป็นเองครับถ้าเป็น
    เช่นนั้นกรุณาสอนผมด้วยครับว่าต้องปรับตั่งโปรแกรมทั้ง2ตัวนี้ตรงไหนจึงจะได้ยินเสียงนักร้อง

ขอบคุณที่ช่วยเหลือครับ
    Last edited by oOkritt; 26 Apr 2008, 22:01:45.

GOM คลิกขวา => ADIO => select stream A => เลือก Right เส็ดคับ
    Attached Files

Comment

1.GOM คลิกขวา => ADIO => select stream A => เลือก Right เส็ดคับ

Comment

2.Windows Media Player ต้องดับเบิลคลิกเต็มจอก่อน คลิกขวาตามรูปครับ
        Last edited by Dexza; 27 Apr 2008, 05:05:38.

Comment

กราบขอบพระคุณในความกรุณาครับ

Comment

Working...
          X