Announcement

Collapse
No announcement yet.

bitcomet ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bitcomet ครับ

bitcomet มันไม่แสดงรายการที่เราโหลดอ่ะคับ แต่มันโหลดปรกติ ไม่ทราบว่าต้องปรับยังให้ให้เห็นรายการที่เราโหลดคับ
    Attached Files

ดันให้ครับ 1.0 ยังไม่เคยใช้

ยังจงรักภักดิ์ดี กะ 0.70 อยู่ -*-

Comment

ไปที่ มุมมองแล้วก็ ติ๊กที่ รายการโปรแกรม คับ ตายแล้วของท่านหายหมดเลย โหลดใหม่เลยคับผม นิดเด่วเอง

Comment

ถ้าลบตัวโปรแกรมออกไปแล้วนี่ โหลดตัวใหม่มาลงมันจะโหลดต่อจากที่เดิมมั้ยคับ แบบว่ามันโหลดไปได้ 60 เปอร์แล้วง่ะ

Comment

กดที่คำสั่ง รายการโปรด แล้วมันจะมี ให้เลือก แสดงไฟล์ทั้งหมด

ไม่คบกับ uTorrent ดูหรือครับ

Comment

Originally posted by GZ View Post
            ถ้าลบตัวโปรแกรมออกไปแล้วนี่ โหลดตัวใหม่มาลงมันจะโหลดต่อจากที่เดิมมั้ยคับ แบบว่ามันโหลดไปได้ 60 เปอร์แล้วง่ะ
            ลงทับไปเลยงานอยู่เหมือนเดิม 0.70 แหล่มสุด

Comment

Working...
            X