Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้มีเกมอ่ะไรออกใหม่ๆ สนุกๆ แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้มีเกมอ่ะไรออกใหม่ๆ สนุกๆ แนะนำทีครับ

กะลังหาเกมใหม่ๆเล่นอยู่ คิดไม่ออกว่า จะเล่นซื้ออ่ะไรมาเล่นดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ แนวไหนก็ได้

ป.ล. Driver สนุกรึปล่าวครับ

turok ครับพึ่งมาเลย12g สะใจมาก

Comment

Originally posted by tech5727 View Post
      turok ครับพึ่งมาเลย12g สะใจมาก
      แนวไหนหรอครับ

Comment

fpsครับท่าน
        เดินหน้าแล้วฆ่ามัน

Comment

อยากเล่น ใครมีเอามาแลกเกมผมหน่อยเร้วววว

Comment

Turok เล่นแล่วครับ

ยิงคน ยิงไดโนเสาร์

Unreal engine

เป็นเส้นตรงกว่า Timeshift อีก *0*

แล้วแต่คนชอบครับ

แต่ไหนๆก็โหลดมาแล้วก็เล่นให้มันจบๆดีกว่า -*-

Comment

อาไรเป็นเส้นตรงหรอ งง

Comment

ดันเกมใหม่มาอีกเยอะๆ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                  กะลังหาเกมใหม่ๆเล่นอยู่ คิดไม่ออกว่า จะเล่นซื้ออ่ะไรมาเล่นดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ แนวไหนก็ได้

ป.ล. Driver สนุกรึปล่าวครับ
                  รบกวนบอกด้วยครับ ว่าชอบเล่นเกมส์แนวไหน และที่ผ่านมา 4-6 เดือนนี้ มีเกมส์อะไรที่คุณเล่นแล้วบ้าง ไม่งั้นแนะนำไม่ถูกครับ

Comment

Working...
                  X