Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับ linksys wag 200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับ linksys wag 200

คือตอ้งการจำกัดความเร็วเน็ตอะครับทำไงคือมีเครื่องใช้ทัง lan และ wireless 2-3 เครื่องอะครับคือบางครั้งเครื่องหนึ่งเล่น เกม(dota) อีกคนจะเข้าเน็ตมันทำแลคคือขอวิธีหน่อยครับ

อีกเรื่องครับคือผมเปิดโปรแกรม garena เป็นโปรแกรมเข้าเกมครับ คือบางครั้งพอเปิดผมจะเข้าเวปเพจอะไรไม่ได้เลยแต่ถ้าlog in msn ก่อนเปิดคือแบบ ต่อ msn แล้วเปิด ganera มันก็ยังเล่น msn ได้แต่พอ เปิด ganera มันจะ reconnect ไม่ได้เลยและเข้า ตัว rounter ก็ไม่ได้
Working...
X