Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าที่แถมมากับชุดทำความสะอาด จอlcdครับ เช็ดหน้าจอได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ้าที่แถมมากับชุดทำความสะอาด จอlcdครับ เช็ดหน้าจอได้ไหม

เห็นผ้าแล้วไม่กล้าเช้ดอ่ะ ผืนเล็กมีลักษณะเป็นปุ่มๆเต็มผ้าเลย มันใช่ผ้าไมโครไฟเบอรืรึป่าวคับ

น่าจะใช่ไมโครละครับ

Comment

Micro มานมีจุดๆด้วยนะก๊ะ - -"

Comment

ใช้ดีครับ ผมใช้เช็ดแว่นอยู่

จิ๊กเพื่อนใช้บ่อยๆ

สะอาดโคตรๆ

Comment

แต่มันมีขนอ่ะ เห็นบอกว่าต้องใช้ผ้าที่ไม่มีขนนี่นา ไมโครไฟเบอร์มีขนด้วยเหรอ

Comment

มันต้องผ้าที่นิ่มๆ นะครับ อย่าแข็งเด๋วเป็นรอยนะ เสียใจแย่

Comment

ูู^^ ยิ่งถ้าเป็นxps ด้วยละก็เสียใจน้ำตาร่วงเลยอิอิ

Comment

Working...
              X