Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ หน่อยครับ

ปัจจุบันใช้ intel pentium 4 ตามรูปอยู่ จะเปลี่ยนมาใช้ AMD ตัวไหนได้บ้าง
    แล้วราคาแต่ละรุ่นที่นำมาใส่ได้ เท่าไหร่บ้าง
    ถ้าเปลี่ยนนี่ ต้องเปลี่ยนยกเคสเลยป่าว เครื่องนี้เก่าพอตัวใช้มานาน แต่สภาพยังดี
    เสียอย่างเล่นเกมไม่ค่อยลื่น งบไม่เกิน5พันครับ แนะนำหน่อย

Attached Files

ต้องซื้อ CPU MB RAM 3ตัวนี้ใหม่ครับ

ขายของเดิมทิ้งไป 3 ชิ้นนี้

X2 4600+
    ASROCK ALIVENF6-VSTA
    RAM ROX667 1G
    PCI-E GF7300GT

พอได้ถ้าเอามารวมกับงบที่ขายของเก่าทิ้งครับ

Comment

ของเก่าผมพอขายได้อย่างละเท่าไหร่บ้างคับ

ตีราคาให้หน่อย

Comment

แนะนำชุดแฮปปี้มีลสุดคุ้มเลยนะท่าน 5555

Comment

Working...
        X