Announcement

Collapse
No announcement yet.

EN8600GT เน่ามากๆอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งั้นเอามาแลก gf 440mx ตัวเก่าผมมั้ย

เกมส์ส่วนมากเมื่อก่อนไม่มีกระตุกเลย
    ส่วนมากจะลงไม่ได้ถ้าการ์ดจอไม่ผ่าน

เล่นดอทเอ เอสเอฟไมมี่ตุกอะ ลื่นปื้ดๆ

Comment

ตอนนี้ก็ใช้8600 เหมือนกาน

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        มีแนวโน้มว่า User ERROR

ปล.ล้อเล่นๆ

จขกทใ เขาเกิดอะไรขึ้นเนี่ย ผมก็ใช้ 86 ของ ASUS นะครับ หรือว่าคุณเอาซีลีล่อน 1.6มาใช้กับ 86 กันแน่เนี่ย กร๊ากกกกกกกกกกกกก

Comment

ซะงั้น เหอๆ

Comment

ผมว่าของการ์ดคุณเน่าเองมากกว่า คนอื่นปกติดีนี่ครับ ผมก็ยังใช้อยู่ เล่นDotA สบายดี เล่นแบบAI ด้วยซ้ำ

อ่านแล้วเคืองอย่างรุนแรงเพราะใช้รุ่นนี้อยู่ ผมว่าขายแล้วใช้Onbord คงลื่นกว่ามั้ง

Comment

นี้ๆ ไอแบบนี้ก้อเคยเจอนะ ลืมลง driver ลืมลงไปรึป่าวเพราะถ้าการ์ดจอ แรงๆเล่นเกมส์เด็กๆ ยังเป้นแบบที่ว่า เช็คไดรเวอ์ด่วน

Comment

อ่านแล้วขำ

8600gt เล่น L2 ที่ใช้กำลังทรัพยากรสูงกว่าทุกเกมส์ที่กล่าวมายังสบายๆ

เซ็ตอะไรผิดรึป่าวว อาจจะเป็น User Error อย่างที่กล่าวมา

Comment

Working...
                X