Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับโหลดบิทคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับโหลดบิทคร้าบ

เอ่อ โหลดบิท แบบเปิดคอมทั้งวันทั้งคืนติดกันหลายๆวัน มันจะมีผลอะไรกับคอมเรามากไหมอะครับ หรือควรพักยังไง (ผลนิไม่เอาค่าไฟนะ 55+)

เปิดมา 24 ชม. 3 ปี แล้ว เสียก็แต่ HD ที่เครมบ่อยหน่อย แต่ดีที่มีอยู่ 3 ตัว + 1 ตัว กำลังรอของอยู่

Comment

เช่าโคดีกว่าครับท่าน เพราะว่าไม่ต้องเปิดคอมไว้ทั้งวัน

Comment

Originally posted by jerdkung View Post
        เช่าโคดีกว่าครับท่าน เพราะว่าไม่ต้องเปิดคอมไว้ทั้งวัน
        ถ้าอยู่ไกล ก็ต้องย้ายไฟล์กลับบ้านอีกแหละครับค่าเท่ากัน(เฉพาะผู้ที่อยู่ไกลจะค่าเท่ากัน) หรือให้เขาไร้เป็น DVD ส่งมาก็เสียเงินอีก มันได้ดีตรงที่ Ratio พุ้ง Upload พุ้ง ถ้าเช่าเพื่อให้2ค่านี้พุ้งแล้วก็เลิกเช่า มาเปิดคอมทั้งวันแทน ก็ยังมี Ratio เหลือไว้ใช้บานเลยครับ

Comment

Originally posted by RCDC View Post
          เอ่อ โหลดบิท แบบเปิดคอมทั้งวันทั้งคืนติดกันหลายๆวัน มันจะมีผลอะไรกับคอมเรามากไหมอะครับ หรือควรพักยังไง (ผลนิไม่เอาค่าไฟนะ 55+)
          เอาคอมที่สเปคล่างๆก็ได้ครับ แต่เน้นที่ HDD

Comment

Working...
          X