Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เรื่อง HwH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เรื่อง HwH

ร้านนี้เป็นไงครับ วันนนี้ไปเดินเล่นไปเจอมาตั้งอยู่ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ร้านดูใหม่มากๆเลยครับ
    เลยมาถ่ทพี่ๆดูก่อนว่าเป็นยังไง

ดีครับ

ของแพงหน่อย

มี vat ด้วยนะ อิอิ

Comment

แล้วร้านแบบนี้ไปต่อเค้าได้ไหมครับ

Comment

ต่อไม่ได้ครับ

Comment

ได้สิ เค้ามีราคาเขียนไว้ในสมุดเล่มโตว่าลดได้เท่าไหร่

ต่อเสร็จแล้วรูดบัตรไม่ชาร์จ ขอบิลล์แวทด้วยนะ เดี๋ยวบริษัทรวยเกิน

พนักงานร้านนี้ส่วนใหญ่ไม่ค่อยน่าประทับใจ

Comment

ใช้ได้ครับแต่ของแพงกว่านิดหน่อย

Comment

อ๋อขอบคุณครับ

Comment

ประกัน ก้อ ช้านิดเนอะ โทจิกบ่อยๆ เหอๆ

Comment

ปรกกันใช้ไม่ได้ครับ ถ้าไม่ได้เคลมที่ศูนย์ใหญ่
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ของส่วนมากจะแพง

แต่ชอบมีของถูกมากออกมาให้หวือหวาเล่น

Comment

ประกันช้า ประกัน เอเลี่ยน

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                        ร้านนี้เป็นไงครับ วันนนี้ไปเดินเล่นไปเจอมาตั้งอยู่ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ร้านดูใหม่มากๆเลยครับ
                        เลยมาถ่ทพี่ๆดูก่อนว่าเป็นยังไง
                        เป็นสาขาใหม่พึ่งเปิดครับ
                        เเล้วต่อได้ลองต่อดูไม่เสียหายหรอกท่าน

Comment

ของแพง ผมว่า ของที่HWH ของข้อนข้างถูกกว่าที่อื่นอีกนะครับขอบอก
                          Galaxy 8800GT มือ 1 ราคาไม่ถึง 7 พัน
                          บอดบางตัวที่อื่นขาย 7 พัน ที่นี้ขายกัน 5500
                          วันดีคืนดี ลดกระหน่ำ PSU จากราคา 5 พัน เหลือ 2 พัน5
                          มีคนเหมาะเรียบครับ 5 ตัว ผมจะไปซื้อแต่ไปไม่ทัน เซงชิบ

แต่เรื่องของเครมนาน อันนี้หลายท่านคงจะประสบมากันบ้าง
                          หุหุ

Comment

งั้นถ้าเจอของถูก แต่เคลมไปศูนย์ใหญ่ร้านนี้ก็โอเคสินะครับ

Comment

ถ้าจะเอา vat ผมก็เข้าร้านนี้อ่ะครับ
                              แพงกว่าร้านอื่นหน่อยแต่ได้ vat มา
                              ต่อราคาได้บ้างนิดหน่อยหรือไม่ได้เลยต้องลองคุยดูครับ

แต่เรื่อเคลมของ
                              อันนี้นานครับ

Comment

Working...
                              X