Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับจะcrossfire 3870ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับจะcrossfire 3870ครับ

คือผมตอนนี้ใช้การ์ด pwc 3870อยู่นะครับ แล้วทีนี้ผมจะทำ crossfire แล้วการ์ดตัวใหม่นี่ ถ้าใช้การ์ดระหว่าง 3870 เหมือนกัน หรือใช้ 3850 ดีกว่าครับ แล้วก็แรงกว่า แล้วการ crossfire นี่มันยังมีปัญหาเยอะมั้ยครับ เช่นเล่นเกมส์แล้วภาพหายหรือกระตุกครับ หรือว่าขายตัวเก่าแล้วไปเล่น 3870x2 ดีกว่าครับ อ้อ ใช้ PSU 700w อยู่มันจะพอมั้ยสำหรับการ crossfire หรือเปลี่ยนมาใช้ 3870x2 เข้ามาแล้วช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

HD3870x2

Comment

ลุงติจะเอามา CF ทำไมเหรอจ๊ะ
      ตัวเดียวก็แรงอุจระแตกอุจระแตนแล้วนะ หรือตังค์เหลือใช้ก็เอาไว้เลี้ยงกาแฟเค้าก้ได้นะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ลุงติจะเอามา CF ทำไมเหรอจ๊ะ
        ตัวเดียวก็แรงอุจระแตกอุจระแตนแล้วนะ หรือตังค์เหลือใช้ก็เอาไว้เลี้ยงกาแฟเค้าก้ได้นะ....
        ถามไปงั้นแหละประดับความรู้ ก็จะรอลุงมาโมไฟให้อยู่นี่แหละไม่กล้าทำเอง หุหุ

Comment

HD3870X2 ถ้าเคสโล่งนะ
          ถ้าไม่ก็ทำใจเอา 3870 มา CrossFire

Comment

3870X2 ประหยัดไฟกว่า
            แต่ถ้าCF ธรรมดา 3850 ประหยัดงบกว่า

Comment

แล้วพูดถึงถ้าเอามาCf ระหว่าง 3870+3870 กับ 3870+3850 อันไหนแรงกว่าครับ แล้วการ cf ตอนนี้มันยังมีปัญหากับเกมส์อยู่หรือป่าวครับ

Comment

3870+3870
                แรงกว่า หน่อย

Comment

Working...
                X