Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 GTX Vs 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 GTX Vs 8800 GT

สองอันนี้ความเเรงต่างกันมากปะคับ แล้วราคาที่ต่างกันนี่คุ้มพอที่จาซื้อมั้ย

พอดีกำลังจะเปลี่ยนการ์ดจออะคับ

แล้วราคาสองตัวนี้ยุที่เท่าไหร่อะคับ

ในส่วนตัว ผมว่า 880GT คุ้มกว่าคับ ในราคาไม่ถึง9000

Comment

ว่าจะไปสอยอยู่ 8800 gt

Comment

8800gt ถูกคุ้มกว่า+ความแรงยังอยู่ได้อีกนาน

Comment

ถ้างบเยอะก็แนะนำ 9800GTX นะครับ ประมาณ หมื่นต้นๆ

ส่วนความแรงทิ้งกันไม่มากหรอกนะครับ

Comment

สรุป ราคาลงทั้งคู้รอลงมากๆ จะจับมาCross ซะ

Comment

ถามเป็นความรู้นิดนึงครับ

มัน cross ข้าม ซีรี่ย์ ได้ไหมครับ ประมาณว่า ซีรี่ย์ 8 กับ 9 อะไรประมาณนั้นอะครับ

Comment

ตามนั้น 8800GT คุ้มค่าแล้วในตอนนี้นะคับ
                ถ้าอยากให้ทั้งสองตัวราคาลงกว่านี้ มือสองช่วยท่านได้

Comment

8800GT คุ้มค่าตัวมากครับ ตอนนี้

Comment

Originally posted by Yong_Yee View Post
                    ถามเป็นความรู้นิดนึงครับ

มัน cross ข้าม ซีรี่ย์ ได้ไหมครับ ประมาณว่า ซีรี่ย์ 8 กับ 9 อะไรประมาณนั้นอะครับ
                    ไม่ได้ครับ

Comment

ต้องจับมา SLi สิครับเรียกให้ถูก^^

Comment

Originally posted by Aznareus View Post
                        ต้องจับมา SLi สิครับเรียกให้ถูก^^
                        อิอิ จริงด้วย

Comment

แต่ผม อยากได้ 9800GTX มันเว่อ ดี 55555+

Comment

เอ่อ คือว่าคือ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...archid=2911858
                            เอ่อ คือว่ามัน...เอ่อ คือตัวฉันมีเรื่องจะพูดจา.......

อ่านกันตามซะบายเรยคร้าบ พี่น้องคร้าบ

Comment

ราคาต่ำสุดของ 8800GT ของใหม่เท่าที่ในพันทิพย์ ครับ 66xx บาท ถ้าเทีบบกับ ราคา ต่ำสุดของ 9800GTX ต่าง

กันประมาณ 5 พันบาท ถ้าลองเทียบกับประสิทธิ์ภาพ และเทคโนโลยีที่เพิ่มขึ้นมา ผมว่า 8800GT น่าเล่นกว่าเยอะครับ ผมก็เพิ่งถอยมาเกือบสองอาทิตย์ละ สำหรับ 8800GT คิดว่าเป็นการตัดสินใจที่คุ้มค่าสำหรับผม เอาใว้ ให้เล่นอะไรไม่ไหวจริงจริง ค่อยอัพทีเดียวใหม่อีก ถึงตอนนั้นตัวแรงแรง มาค่อยขายเป็นมือ สอง แล้วซื้อตัวแรง ยังไม่เจ็บตัวเท่าไรครับ

Comment

Working...
                              X