Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ห้อ ของ gigabyte

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยี่ห้อ ของ gigabyte

อยากจะทราบว่าการ์ดจอยี่ห้อนี้ต่างจากยี่ห้ออื่นอย่างไรครับ เช่น xfx, winfast, inno อะครับอยากทราบความแตกต่างครับ และรุ่นไหนดีสุดครับช่วยแนะนำหน่อยครับ เน้นเล่นเกมเป็นหลัก

คุณภาพพอกันคับ ต่างกันที่รับประกัน

รุ่นดีสุดไม่มีคับ มีแต่รุ่นที่ทำงานของท่านได้ หรือ ไม่ได้

และจะเอาเร็วขนาดไหน ใช้งานแบบไหน เพราะมีหลายราคา

Comment

XFX นะเห็นคนนิยม เพราะการ์ดสวย

Comment

ถ้ารุ่นสูงๆ จะมาจากโรงงานเดียวกันหมด การ์ดเหมือนกันหมด ต่างกันที่สติ๊กเกอร์กะของแถม

แต่ถ้ารุ่นกลาง-ล่าง ผมว่าก็เลือกที่ท่านชอบ งบถึง ถ้าจะเน้นขายต่อ ค่อยดูที่ยี่ห้อดีกว่า เพราะมาตรฐานมันเหมือนกันหมดแหละ (ผลิตจากจีนกะใต้หวันเหมือนกันหมดด้วย)

Comment

ใช้ได้ทีเดียวครับผม

ส่วนที่ดีที่สุดนั้น ท่านเป็นคนตัดสินเองดีกว่า เหอๆ

คนเรา พอใจอะไรไม่เหมือนกัน

Comment

Spark !

Comment

Working...
            X