Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการสีเพี้ยน ค้างมันกลับมาอีกแล้วอะคับ-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการสีเพี้ยน ค้างมันกลับมาอีกแล้วอะคับ-*-

คือว่าตอนแรกเอาเครื่องไปเทสที่ร้านลองลงวินโดวใหม่เป็นปยค้าง-*-
    พอลองลงvistaกลับไม่ค้างเล่นได้นานโขพอกลับมาบ้านเล่นxpสีเพี้ยค้างซะงั้นเป็นเหมือนกานทุกเกมส์เลยอะคับลองลงxpตัวละก็เป็น-*-

เงียบเหงา

Comment

อ่าวท่านอีกแล้วหรอ หมดไปถึงแสนหรือยังครับ -*-

Comment

รับ PS3 X-BOX360 ซักเครื่องไหมครับ.......อิอิ

Comment

ไฟไม่พอหรือป่าวคับ ล่าสุด 8800GT ผมก็เป็นแบบนั้นเพราะไฟไม่พอ

อีกสาเหตุที่ผมเคยเจอคือ กาดจอเสีย

Comment

เหอลงวินโดวvista sp1เล่นไม่มีปัณหาเลย-..-งงจริงๆหรือจะเป้นทีวินโดว

Comment

ถ้ามันเป็น อุปสรรคในการใช้งานก็ เคลมไปเลย ครับ

Comment

Originally posted by NonSensez View Post
                ถ้ามันเป็น อุปสรรคในการใช้งานก็ เคลมไปเลย ครับ
                เคลมไป3ตัวแล้วงับ

Comment

Working...
                X