Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาตัวไหนดีครับ

เอาตัวไหนดีครับระหว่าง Arctic Cooling Freezer 64 pro หรือ Scythe NINJA mini

แล้ว CoolerMaster GEMIN II มันใส่ AM2 ได้มั้ยครับ

CoolerMaster GEMIN II ใส่am2ได้ครับ ผมว่า Scythe NINJA mini ถ้าใช้ตัวนี้มันอาจจะจะติดพัดลมเป่าแรมไม่ได้นะครับ คิดว่าเมนบอดตัวนี้แคบไปสำหรับนินจาค๊าบ เหลือตัวเลือก2ตัวแล้วGEMIN II มันเป่าแรมไปในตัวด้วยนะครับ ราคาต่างกันพอสมควรเลย แล้วแต่ท่านเลือกแล้วครับ

Comment

มี Arctic Cooling Freezer 64 pro ตัวนึง สภาพดี พึ่งซื้อเดือน 3 ขายราคา 1000 ถ้วนครับ

Comment

Originally posted by safe View Post
        CoolerMaster GEMIN II ใส่am2ได้ครับ ผมว่า Scythe NINJA mini ถ้าใช้ตัวนี้มันอาจจะจะติดพัดลมเป่าแรมไม่ได้นะครับ คิดว่าเมนบอดตัวนี้แคบไปสำหรับนินจาค๊าบ เหลือตัวเลือก2ตัวแล้วGEMIN II มันเป่าแรมไปในตัวด้วยนะครับ ราคาต่างกันพอสมควรเลย แล้วแต่ท่านเลือกแล้วครับ
        แรมผมมันแค่อุ่นๆเองครับซิ้งค์กับพัดลมจึงไม่จำเป็น ดูราคาในเว็บ TKCOM มันก็ต่างกันแค่ร้อยเดียวเอง ที่ผมอยากรู้ก็คือตัวไหนมันเย็นกว่ากันครับ

Comment

64 Pro เย็นกว่าชัวๆ ฟันธงๆๆ

Comment

Working...
          X