Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้เท่าไรครับ เต็ม 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้เท่าไรครับ เต็ม 10

ไม่ทราบว่าตั้งถูกห้องไหมนะครับ

คือหลังจาก ปลุกปล้ำ กับมันมานาน ว่า ซื้อมาเล่นดีไหม

ในที่สุดก็ซื้อมาเล่นแล้ว เพิ่งเล่นจบ ตะกี้นี้เองครับ ทั้งๆ ที่เกมเขาออกมาตั้งนานแล้ว
    อ๋อลืมบอกครับ COD4

คือภาพขนาดนี้ไม่ทราบว่า ให้เท่าไรกันครับ

สเปคก็
    P4 3.0
    Ram 512
    7300 GT DDR3 (ไม่ได้ oc ซื้อมาใส่เลย)
    เล่นๆแล้วก็ไม่ กระตุกเลยครับ ลื่นๆ เลยแต่ก็ไม่ถึงกับลื่นมากแต่ภาพที่เล่นก็เนี่ยะครับ เพราะว่าติดเกม ก็ให้มันปรับของมันอะครับ คือ ลงเสร็จก็เล่นเลย ไม่ได้ไปยุ่งกับ ออฟชั่นเลย
    แล้วไม่ทราบว่าให้เท่าไรครับ คิดว่า สามารถ ปรับได้อีกไหม

เต็ม 10 ให้ 100 ครับ ไม่ได้พูดเล่น

สวยสุดของมันก็สู้ Crysis ไม่ได้

และถึงแม้จะไม่สวย ความสนุุกไม่ได้ลดลง

สวยด็ดี ไม่สวยก็ไม่เป็นไร สนุกเหมือนเดิม

ของแพงจะสวยกว่าก็ให้เค้าไป ก็เค้าจ่ายแพงกว่านี่ งบเราจำกัดแค่นี้ เราก็สนุกแล้ว

Comment

9 งับ เพราะไม่เปิด AA
      ฮ่าๆๆ

Comment

7 ละกันอะ ขาดเงา
        Last edited by underground1; 28 Apr 2008, 20:34:59.

Comment

Originally posted by ARES View Post
          เต็ม 10 ให้ 100 ครับ ไม่ได้พูดเล่น

สวยสุดของมันก็สู้ Crysis ไม่ได้

และถึงแม้จะไม่สวย ความสนุุกไม่ได้ลดลง

สวยด็ดี ไม่สวยก็ไม่เป็นไร สนุกเหมือนเดิม

ของแพงจะสวยกว่าก็ให้เค้าไป ก็เค้าจ่ายแพงกว่านี่ งบเราจำกัดแค่นี้ เราก็สนุกแล้ว
          คำพูดโดนใจครับ พูดจริงๆ

Comment

Originally posted by ARES View Post

สุดยอดครับ ชอบคำพูดท่านมากๆ

Comment

3 อะครับ มันเหมือนการตูนมากกว่า

Comment

ความสนุก ท่านเป็นคนตัดสิน

แต่เรื่องความพอเพียง ให้เต็ม100ครับ

Comment

ให้เต็ม 10 กับสเป็กที่คุ้มค่าเลยงับ....

Comment

เต็มล้าน ครับ พอใจในสิ่งที่ ตนมี

Comment

ผมว่าอย่าเล่นเอาสวยเลยเล่นเอาลื่นๆดีกว่า สวยเเต่รูปจูบไม่หอมก็เเย่
                      เเต่คะเเนนผมไห้7ละกันไม่มากไม่น้อยกำลังดีเพราะเกมนี้ถึงจะไม่สวยมากเเต่ก็กินspecน้อยเเล้วก็สุดยอดทุกอย่าง55+

Comment

ให้ 1 ขาด ต้นกล้วย อิอิ เฮยลืม ไม่ใช้ Crysis นี้ หว้า

Comment

พูดแบบจริงใจเลยนะครับ สัก2.5 ภาพมันเรียบแบนไม่มีมิติ ขาดแสงเงา ฉากหลังไม่ชัดเจนเท่าไร
                          สายไฟ เหมือนเชือก ...(ติมากไปอย่าน้อยใจน๊า) แต่...ยังมีแต่ ถ้าเล่นแล้วไหลลื่น มันก็สนุกกว่า
                          ภาพสวยแล้ว ตุกๆๆๆ มันจะไม่หนุกเลย จริงๆ แล้ว ลองปรับให้ละเอียดขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าจะเริ่มกระตุก
                          นิดๆ ค่อยลดมาอีกเสต็บ ก็ OK แล้ว...

Comment

ซื้อมาแล้วหรอ หุหุ *0* ลองปรับเปง 1024*768 2AA จิ หุหุ น่าจะหนืดมั้ง - -*

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                              ซื้อมาแล้วหรอ หุหุ *0* ลองปรับเปง 1024*768 2AA จิ หุหุ น่าจะหนืดมั้ง - -*
                              ไม่นงไม่หนืดหรอกครับ แต่ระเบิดเลย แหละ - -

ยังไงใครช่วยแนะนำหน่อยสิครับ ว่า ต้องปรับ ช่องไหนบ้าง แล้วภาพถึงจะดีขึ้นมาอีกนิดอะครับ

แบบ เงาปรับช่องนี้ AA ช่องนี้ อะไรแบบนี้อะครับ เพราะว่ากว่าจะเข้าไป เล่นเกมก็เกือบ นาทีอยู่ - -

อ๋อแล้ว AA (รอยหยัก) มันดูยังไงเหรอครับ คือมันเป็นยังไงเหรอครับ รอยหยัก ที่พูดถึงกัน ผมไม่ค่อยเข้าใจ

Comment

Working...
                              X