Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ SLi อ่ะ คับ ผู้รู้มาตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ SLi อ่ะ คับ ผู้รู้มาตอบหน่อย

ใส่การ์ดจอลงไป ลงไดร์เวอร์ แล้ว ต้อง ปรับ อะไรมั๊ยครับ ไม่เคยทำ พึ่งหัด ลอง คับ ช่วยบอกหน่อย นะ ขอบคุณคับ

เปิดsliในdriverไงครับ ก็จบขั้นตอน

อีกอย่างอย่าลืมต่อสะพาน นะครับ

Comment

เปิดไง หว้า เหอะๆ ทำไม่เป็น
      หานานแล้ว ไม่เจอ ถ้าเป็นไปได้ ขอรูป จะเป็นพระคุณ อย่าง สูง

Comment

หาใน Google สิ มีทุกอย่งาที่ต้องการ เป็นได้ถ้าพิมพ์ยาวๆ วรรคมั่งก็จะช่วยได้ ^^

Comment

Working...
        X