Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา N70 ต่อเนต SIM ค่ายไหนค่าบริการถูกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา N70 ต่อเนต SIM ค่ายไหนค่าบริการถูกครับ

ตามหัวข้อครับอยู่ที่ทำงานเล่น NET ไม่ได้เลยหาวิธีเล่นครับ
    ไครรู้โปรดีๆโปรแรงๆจัดมาบอกหน่อยครับ

มีหลายแพคเกคครับ เลือกเอาเลยครับ แต่ผมว่าdtacถูกนะ

Comment

เลือกเหมาจ่ายแล้วconnect 1222ถูกสุดๆ

Comment

Gsm ราคา 99/30 ชม.

Comment

ใช้ Happy DTAC ดิครับ ซื้อซิมใหม่(49 บาท) แล้วกด *7904 สมัคร Edge ฟรี 5 วันก่อน
          ถ้าไม่ถูกใจก็หักซิมทิ้ง ถ้าถูกใจก็ ซื้อแพกเกจ 350 บาท/100 ชม.(ชม.เนต มีอายุจนหมดอายุของซิม)
          กรณีเติมเงินนะครับ ตอนนี้ใช้อยู่

Comment

true ประมาณ 800-1000 (ไม่แน่ใจ) แถมเค้าว่าเป็น wifi ด้วยนะ ยังไงลองดูละกันคับ

Comment

AIS ก็ok พอใช้ครับ เดือน 999 บาท แต่เสียอบู่อย่างเนตชอบมาๆค้างๆ ถ้าต่อไปได้ซัก 2 ชั่วโมง จะเกิดอาการค้างนิ่งไปเลย แล้วหยุดไปเลย แต่เนตไม่หลุดต้องตัดเองๆเซง ใช้อยุ่

Comment

ใช้ทั้ง 2 ค่ายเลยครับ แต่ผมว่า ดีแทคใช้ดีกว่าครับ นิ่งดี จีเอสเอ็ม ติดๆดับๆอย่างที่ท่านข้างบนว่าครับ คอนเฟิร์ม

Comment

ถูกอย่างเดียวเดี๋ยวจะเสียใจ ใช้ีดีแทค นิ่งดี อย่างท่าน ynao007 บอกแหละ ช่วยคอนเฟิร์ม

Comment

Working...
                  X