Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10,000 ขอ CPU MB RAM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10,000 ขอ CPU MB RAM

ต้องการความช่วยเหลือครับผม
    มีงบ 10000 ครับ ต้องการ

CPU
    MB
    RAM

3อย่าง ครับผม เอาไปตัดต่อ RenderVDO/3D
    ช่วยจัดชุดให้ด้วยครับผม

ที่มองๆไว้ E4500+P5KR+RAM 2*2 คิดว่าok มั้ยคับ

Originally posted by decon View Post
    ต้องการความช่วยเหลือครับผม
    มีงบ 10000 ครับ ต้องการ

CPU
    MB
    RAM

3อย่าง ครับผม เอาไปตัดต่อ RenderVDO/3D
    ช่วยจัดชุดให้ด้วยครับผม

ที่มองๆไว้ E4500+P5KR+RAM 2*2 คิดว่าok มั้ยคับ
    -มี Graphics card แล้วยังครับ ผมว่าน่าจะบวก Graphics card ด้วยครับงานนี้แน่นๆ-

Comment

Originally posted by ptt View Post
      -มี Graphics card แล้วยังครับ ผมว่าน่าจะบวก Graphics card ด้วยครับงานนี้แน่นๆ-
      VGA มีแล้วครับผม

Comment

ส่อแวว คอมเทพ

Comment

ผมว่าที่ท่านคิดไว้ก้อโอแล้วครับ ถ้าvgaเทพๆอีกก้อเปงคอมแรงๆเครื่องนึงแว้วว

Comment

มี CPU กับ MB ตัวไหนแนะนำมั้ยครับ

แล้วถ้าซื้อเป็นพวก E21xx มาใส่กับ P5KR ตัวทำ BSEL mod มั้ยครับ แล้วจะ OC ได้สักเท่าไร มีท่านใดเคยลองใช้บ้าง
            Last edited by decon; 29 Apr 2008, 09:03:24.

Comment

จะ OC ผมว่า Abit IP35 Pro, DFI LANPARTY DK P35-T2RS ,MSI P35 PLATINUM

Comment

ดีเเล้วครับเเรงดี

Comment

E7200
                  P5K SE ถ้าท่านไม่ได้ต่อ RAID
                  DDR2 800 2GB*2
                  น่าจะ oc ดีกว่า E4500

Comment

Working...
                  X