Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD 3870 IceQ 3 Turbo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS HD 3870 IceQ 3 Turbo

พอดีเล็งตัวนี้ไว้ แต่เห็นว่าหาซื้อยาก มีคนบอกว่า พวกร้านในเครือ cyber.com เอาเข้ามาขาย
    วันนี้ไปเดิน พันทิพย์ งามวงศ์วานมาคับ(จำได้ว่าเคยไปซื้อแรม ร้านนี้) ก็เลยๆไปดูว่ามีขายป่าว
    ปรากฏมีคับ ตัวเป็น ๆ สวยงามจิง ๆ ราคา ณ วันนี้ 6550 เองคับ โดนแน่ ๆ

REVIEW จ้า

http://www.overclockzone.com/terabyt...870/index.html

ตัว 3870 torbo 6550 เองหรอครับ ถูกกว่า advice หลายร้อยเลย

Comment

จิง ๆ คับ 6550 เห็นเต็ม 4 ตา เลยคับ (ใส่แว่นคับ อิอิ)

Comment

โอว้าวอยากได้ ใครถือครองอยู่เอาแลก8800GTของผมนะ

Comment

Originally posted by Madtruck View Post
          พอดีเล็งตัวนี้ไว้ แต่เห็นว่าหาซื้อยาก มีคนบอกว่า พวกร้านในเครือ cyber.com เอาเข้ามาขาย
          วันนี้ไปเดิน พันทิพย์ งามวงศ์วานมาคับ(จำได้ว่าเคยไปซื้อแรม ร้านนี้) ก็เลยๆไปดูว่ามีขายป่าว
          ปรากฏมีคับ ตัวเป็น ๆ สวยงามจิง ๆ ราคา ณ วันนี้ 6550 เองคับ โดนแน่ ๆ

REVIEW จ้า

http://www.overclockzone.com/terabyt...870/index.html
          ]
          ชื่อร้านอะไรครับ อยากได้

Comment

อยากได้อ่ะแต่ต้องปล่อยตัวนี้ก่อน ง่าๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by seta2005 View Post
              ]
              ชื่อร้านอะไรครับ อยากได้
              ด้วยๆๆๆ

Comment

ราคาน่าสอยจริงๆๆ........หุ.......หุ

Comment

ร้าน Cyber.com คับ พันทิพย์ งามวงวาน

ถ้าที่พันทิพย์ ประตูน้ำ เห็นมีคนบอกว่า อยู่ชั้น 3

Comment

ราคาน่าพอใจมากๆเลย

Comment

เยี่ยมมากครับ

Comment

สวยแจ่ม

Comment

น่าจะเป็นตัวddr3นะครับ ร้านที่พันธ์ทิพย์ที่ผมเคยไปดู ไม่แน่ใจว่าร้านเดียวกันป่าว เค๊าบอกตัวddr3 6800 ddr4 8100 ซัก2สัปดาห์ที่แล้วครับ

Comment

ผมดูที่ พันทิพย์ สาขา งามวงศ์วาน คับ ร้าน cyber.com เป็น DDR4 คับ ICEQ3 turbo คับ ราคา 6550 บาทคับ

Comment

Originally posted by pexkung View Post
                              น่าจะเป็นตัวddr3นะครับ ร้านที่พันธ์ทิพย์ที่ผมเคยไปดู ไม่แน่ใจว่าร้านเดียวกันป่าว เค๊าบอกตัวddr3 6800 ddr4 8100 ซัก2สัปดาห์ที่แล้วครับ
                              อิอิ ดูๆ แล้ว จขกท. ไม่น่าพลาด และไม่น่าจะใช้พวก ไก่อ่อนนะครับ หุหุ

เพราะดูเหมือนว่าจะหาข้อมูลมาเป็นอย่างดี

ขอบคุณ จขกท. ครับ เพราะ เร็วๆ นี้ ผมจะย้ายไปอยู่บ้านที่ แยกแครายพอดี คงจะเป็นขาประจำ พันทิพย์ที่นั่นแหงมๆ เลยผม

Comment

Working...
                              X