Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เรื่อง hd external

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เรื่อง hd external

ผมใช้ harddisk external ของ Maxtor 80g ตอนแรกก็ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา
    พอมาวันนี้ เสียบกับคอมมันกลับบอกว่า USB Device Not Recognized แล้วก็ มีข้อความอีก
    ผมลองกับ หลายๆ เครื่องๆ หลายๆ บอร์ดแล้ว ครับ แต่ก็ไม่ได้เหมือนกัน

อยากขอคำขี้แนะ ด้วยครับ

mainboard ที่ลองเสียบ แล้ว P5PE-VM,M2N,M2NPV-VM,P5LD2,P5GC-MX ทั้งหมดล้วนไม่ได้เหมือนกันครับ แงๆ

อ้อ ลืมบอกไปครับ ว่า flash drive psp เสียบใช้ได้ไม่มีปัญหา มีแต่ เจ้า hd นอกตัวนี้อะครับ

Comment

ไม่ทราบว่าใส่ Box หรือป่าว ถ้าใส่ก็คงเป็นที่ Box อ่ะครับ ของผมก็เป็นยังไม่ได้เอาไปเคลมเลยครับ
      เครียส

Comment

Working...
      X