Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช่นว่าเราไปกด ม Start -> Run พิมพ์คำสั่ง msconfig มันก็จะอยู่ในช่องนี้ตลิดทำไงมันถึ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช่นว่าเราไปกด ม Start -> Run พิมพ์คำสั่ง msconfig มันก็จะอยู่ในช่องนี้ตลิดทำไงมันถึ

ยกเลิกการแสดงในช่อง run อย่างไร

เช่นว่าเราไปกด Start -> Run พิมพ์คำสั่ง msconfig มันก็จะอยู่ในช่องนี้ตลอด เลยทำไงให้ msconfig ในช่อง run มันถึงจะหายไปและช่อง run ว่างเปล่าเหมือนสมัยที่เราไม่เคยพิมพ์อะไรลงไปละ คะ

เพราะบางทีมีคนเข้าไปแก้ไขใน msconfig แล้วมันยุ่งเลยค่ะ ทำไงช่องนี้จะว่างเหมือนที่แรกที่เราไม่ได้พิมพ์ msconfig ลงไปละคะ
    Last edited by กิริยาพร; 29 Apr 2008, 04:11:19.

ผมใช้โปรแกรม ccleaner ลบร่องรอยการใช้งานวินโดว์ มีประโยชน์มากมายลองดูครับ
    Last edited by vaik28; 29 Apr 2008, 04:34:58.

Comment

ไป Disk ClenUp เลย ครับ

Comment

software ไม่ใช่หรือ

Comment

คลิกตามภาพได้เลยครับ...
          Attached Files

Comment

Working...
          X