Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่อง จะถาม ประกัน D-com อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่อง จะถาม ประกัน D-com อะครับ

คือ ปีกันมันหมด 04/2008 นี้ก็สิ้นเดือน 4 แล้ว ประกันยังเคลมได้อยู่ปะ กลัว เค้า จะลีลา

ได้สิครับ ต้องส่งเคลมก่อนเดือน5อะ

Comment

รีบๆส่งเลยครับเดี๋ยวจะหมดซะก่อน

Comment

dvd อ่าน ละดัง แกะแกะ - - แต่ตอนนี้หายแว้ว จะไปเคลมก็กลัว ได้ห่วยกว่าเดิม กลับมาอ่า
        ไม่เหมือน Hdd ได้ตัวใหม่ แต่ DVD นี้น่าจะเป็นของวนซ่อม

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          dvd อ่าน ละดัง แกะแกะ - - แต่ตอนนี้หายแว้ว จะไปเคลมก็กลัว ได้ห่วยกว่าเดิม กลับมาอ่า
          ไม่เหมือน Hdd ได้ตัวใหม่ แต่ DVD นี้น่าจะเป็นของวนซ่อม
          HDD ก็วนซ่อมคร้าบ

ใหม่ของเราเก่าของคนอื่น...

แต่เค้าน่าจะมีการทำความสะอาด เปลี่ยนอะไหล่ ตามมาตรฐานของผู้ผลิต

ถ้าใช้ของใหม่...
          ป่านนี้โรงงาน Seagate ขาดทุนย่อยยับ อับจน... กันแล้วคับพี่น้องคับ

Comment

แสดงว่าผม โชคดี ได้ Hdd ตัวใหม่ - - แต่ com7 นะ โดนไป 2 ทีกว่าจะลงตัว

Comment

Working...
            X