Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิลิโคลน ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิลิโคลน ให้หน่อยครับ

คือรู้สึกว่าซิ้งเดิม มันจะระบายความร้อนเน่าลงแล้ว เล่นเกมส์ปกติปาไป 60กว่าองศา amd 3200+
    อยากรู้ว่าตอนนี้ใช้ซิลิโคลนของอ่ะไรดีครับ ราคาประมาณเท่าไร มีลิ้งแนะนำก้อแหล่มเลยครับ

ลองอันนี้มั๊ยครับ Arctic-Cooling MX2

Comment

MX-2 อีกเสียงครับ

Comment

หรือเปลี่ยนซิงค์ ถ้าไม่เย็นขึ้น

Comment

หรือเปลี่ยนซิงค์ ถ้าไม่เย็นขึ้น

Comment

Arctic-Cooling MX2 ต่ำๆก็250บาทแล้วครับ เพิ่มอีกหน่อยเปลี่ยนซิ้งดีกว่าครับ

Comment

390 มั่งที่ TK สำหรับ MX2 อ่ะนะ

Comment

Working...
              X