Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้เรื่อง Notebook Benq ข้อดี/ข้อเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
    แล้วมีไฟดูดบ้างไหมครับ รู้สึกเหมือนจะเคยอ่านผ่านๆน่ะครับ
    มีนิดๆแบบไม่รู้สึกถ้าใช้หน้ามือ หลังมือรู้สึกบ้าง ถ้าใช้แบตไฟไม่ดูด เสียบปลั๊กดูด และใช้ไปนานๆจะหายเอง เดาว่ามือเราคงไปทำให้โลหะด้าน ผมขอบอกเลยปัยหาไฟดูดท่านลองไปจับดูเลยจะรู้ว่าไม่ใช่ปัยหาแบบที่กล่าวหาเลย

Comment

น่าสนใจอย่างแรงครับ

กะลังตัดสินใจอยู่ครับ ระหว่าง BenQ กับ HP

แต่แค่ความแรงของการ์ดจอ ก็เอาใจผมไปหมดแล้ว...อิอิ

Comment

ผมใช้ s 32 อยู่ครับมีปัญหาแค่เรื่อง ไดร์ฟ ซีดี กำลังคิดว่าจะเอาเข้า0ไปเครม ไม่รู้จะเครมได้ป่าว เพิ่งซื้อมาตอนงานคอม เมื่อต้นปีนี้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by aon48 View Post
          ผมใช้ s 32 อยู่ครับมีปัญหาแค่เรื่อง ไดร์ฟ ซีดี กำลังคิดว่าจะเอาเข้า0ไปเครม ไม่รู้จะเครมได้ป่าว เพิ่งซื้อมาตอนงานคอม เมื่อต้นปีนี้อ่ะครับ
          ไปเคลมตามนี้เลยฟรี(โทรไปเช็คของก่อน)

BENQ
          748/12 อาคารวิศวกรรม บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400
          Tel 026155248-9 Fax 02-6155250

แผนที่
          http://www.benq.co.th/page/?pageId=196

Comment

Working...
          X