Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPHRE 3870 ตัว 7000 แรงแจ๋งอะเปล่า พอดีไปสั่งไว้แล้วคนรุ้มาตอบด่วนๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPHRE 3870 ตัว 7000 แรงแจ๋งอะเปล่า พอดีไปสั่งไว้แล้วคนรุ้มาตอบด่วนๆๆๆ

พอดี ไปสั่งมาแล้ว พร้อมสเป็ก

Q6600
    Ram kington 4 gb
    wd 250 gb

อืม ไม่ทราบเอาแรมไปทำอะไรเยอะจัง ตั้ง 4GB
    แค่ 2GB ผมว่าเหลือนะ
    การ์ดจอ ไม่ทราบว่า เป็น ตัว DDR4 รึป่าวครับ เพราะยี่ห้อนี้มีหลายรุ่นครับ

Comment

ตัวที่ 7000 อะครับ ทำทำพวก v2d ด้วย อะครับ

Comment

toxic แรงดีนะครับ แต่ผมซื้อ6410บาทเองตอนนี้HWHมันขึ้นราคาละตอนนี้7280บาท อิอิ

Comment

ี้HWH นั้นแหละ

แล้ว ผมถามหน่อยครับ

3870 เล่นพวกเกม asasin crysis ระดับไหน

Comment

เล่น High ได้หงุดหงิดเป็นบางที

V.High กระตุกแหลก

Comment

หมายความว่าไงครับ

Comment

ปรับภาพได้แค่ High ครับ ตัวนี้

Comment

High หรอครับ แล้วพวกเกมไหม่ๆ อะครับ cod 4

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
                    High หรอครับ แล้วพวกเกมไหม่ๆ อะครับ cod 4
                    cod4 ปรับได้เต็ม max ครับ

จอกี่นิ้วครับ

Comment

17 นิ้วครับ

ไม่ ไวล์

(HD3870 ตัว Tocie)

Comment

3870 มันเทียบเท่ากับ 8800GT อ่ะครับเสปคต่างกันนิดหน่อยแต่พอใช้งานจริงแทบไม่รู้สึกเลยว่าเป็น 3870 หรือ 8800GT

Comment

Originally posted by scops View Post
                          3870 มันเทียบเท่ากับ 8800GT อ่ะครับเสปคต่างกันนิดหน่อยแต่พอใช้งานจริงแทบไม่รู้สึกเลยว่าเป็น 3870 หรือ 8800GT
                          ตามที่ท่านว่า สบายใจหน่อย

Comment

Working...
                          X