Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2142 เล่นออฟไลน์ได้ปะครับ ทำไงอะครับ ทำไม่เป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 2142 เล่นออฟไลน์ได้ปะครับ ทำไงอะครับ ทำไม่เป็น

Battlefield 2142 เล่นออฟไลน์ได้ปะครับ ทำไงอะครับ ทำไม่เป็น
    พอดีเพิ่งซื้อแผ่นมาลงอะครับ ลงเสร็จแล้วมันให้กดล็อกอินแบบเล่นออนไลน์ ผมก็ไม่มี ID
    จะสมัคร ID ก็สมัครไม่ได้
    แล้วมันเล่นออฟไลน์ได้ปะครับ แล้วทำไงอะครับ
    ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

เท่าที่เคยลองทำไม่ได้เลยครับ ผมดู ๆ แล้วถ้าไม่มี Account ก็คือออกข้างนอกไม่ได้ ขนากว่าในวง LAN ยังไม่น่าจะทำได้เลยเพราะต้อง Login โดยผ่าน Account น่ะครับ

Comment

ซื้อเเผ่นเเท้เลยครับ สนุกกว่า Offline เป็นไหนๆ ไม่ผิดหวังเเน่นอน

เล่นกับ BOT มันไม่มันเท่าเล่นกับคนหรอกครับ อิอิ

Comment

ได้ครับ
        เล่น Off Line อยู่นะ (Razor1911)
        มี 4-5 แผ่นที่ให้เล่น หุหุหุ

Comment

พอดีเครื่องนี้ที่ลงเกมไปไม่ได้ติดเน็ตอะครับ
          แต่อีกเครื่องติดเน็ต แต่เล่นไม่ได้เพราะสเปคต่ำมากอะครับ
          บ้านมีโทรศัพท์บ้านเครื่องเดียวด้วยอะ
          สรุปว่าเล่นออฟไลน์ไม่ได้ใช่ไหมครับ
          มีวิธีที่ทำให้เล่นได้ไหมครับ ไม่มีไม่เป็นไรครับ
          ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
            พอดีเครื่องนี้ที่ลงเกมไปไม่ได้ติดเน็ตอะครับ
            แต่อีกเครื่องติดเน็ต แต่เล่นไม่ได้เพราะสเปคต่ำมากอะครับ
            บ้านมีโทรศัพท์บ้านเครื่องเดียวด้วยอะ
            สรุปว่าเล่นออฟไลน์ไม่ได้ใช่ไหมครับ
            มีวิธีที่ทำให้เล่นได้ไหมครับ ไม่มีไม่เป็นไรครับ
            ขอบคุณมากๆครับ

BattleField 2 มีแผ่นเถื่อนแบบเล่น Offline กับ Bot ได้ครับ

ปล.ย้ำว่าแผ่นเถื่อน!!!

Comment

BattleField 2 ผมมีแล้วครับแผ่นก๊อปเล่นออฟไลน์ได้
              แต่ซื้อแผ่นก๊อป BattleField 2142 ไม่รู้ทำไมเล่นไม่ได้ มันมีให้เข้าเกมทั้งออนไลน์และออฟไลน์
              สงสัยอดเล่นแล้วละเรา T___T
              มีวิธีที่ทำให้เล่นออฟไลน์ได้ไหมครับ ใครช่วยหน่อยครับ ขอร้อง

Comment

Working...
              X