Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการเล่น co op story ใน rainbowsix Vegas หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการเล่น co op story ใน rainbowsix Vegas หน่อยครับ

คือผมมีคอม 2 เครื่องลง rainbowsix vegas ภาคแรกไว้ทั้ง 2 เครื่อง ลงแผ่นก๊อปทั้งคู่น่ะครับ
    ต่อสายและเรียบร้อยแล้ว พอกดเข้าไปใน co op story สร้างห้องขึ้นมาแล้ว อีกเครื่องก็เข้ามาได้แล้ว แต่พอเข้าไปในเกมปุ๊ป เครื่องที่เป็นเครื่อง host จะเด้ง error ตลอดเลย ครับ ประมาณว่า enter a problem and need to close อะครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ผมลอง hamachi แล้วก็เป็นเหมือนเดิมอะครับ ต้องทำยังไงอะครับถึงจะเล่นได้ปกติ

ปล.ผมใช้ตัวเกมตัวเดิม ไม่ได้อัพแพชใดๆเลยครับ จำเป็นต้องอัพแพชใหม่ไหมครับ แล้วถ้าจะอัพแพชจะหาโหลดแพช+ตัวแคร๊กได้จากที่ไหนอะครับ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

เป็น bug ครับ แพทช์มาก็ไม่หาย-*-

ผมก็อด

Comment

ทำไมผมไม่เป็นหละ เล่นกับเพื่อนๆได้ครบ 4 คนเลยครับ จนจบด้วย

ยังไงหา Patch มาอับก่อนก็ดีครับ เวปนี้ก็ได้

Click Here..

Comment

ผมลองเปลี่ยน hamachi กลับไปเป็นเวอร์ชั่น เก่า ก็ยังไม่ได้อะครับ ช่วยทีเน่อ มันไม่ได้เป็นเฉพาะโหมดด้วยนะครับ มันเป็นทุกโหมดเลย พอเข้าไปในแมปปุ๊ป เด้ง ปั๊ป แล้วเกมของเครื่อง host ก็ ปิดตัวเอง error ตามที่บอกข้างบนน่ะครับ

Comment

Working...
        X