Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า จะลากไงดีเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า จะลากไงดีเนี่ย

x1600 อ่ะครับ
    ทำไม ati tool มันเป็นเงี้ย
    ปรับไรไม่ได้เลย ค้างอย่างเดียวเลย
    แต่ asus ดีแฮะ เล่นนานเท่าไหร่ก็ไม่ค้างแฮะ

ทำไมปรับ cpu t2300 ด้วย set fsb มันไม่ไปอ่ะ
    เสี่ยทุเรียนมาซ๊อยข่อยแน๊

แบบว่าไม่มีตังจะซื้อเครื่องใหม่ละ
    ขอตาม 8600 ***งๆ(มาก) ก็ยังดี
    ใครลากไปยังไงขอแนวทางด้วยเน้อ

เดิมๆ มันอยู่ที่ 450/350(700) อ่ะนะ
    ไม่มีเซ็นเซอร์ความร้อนอีก
    ใช้แคตฯ ไดรเวอร์ 8.4 เน้อ
    Attached Files

Comment

กำล่ะครับ ATI ผมเด็ก nVIDIA - -" ATI TOOL ไม่เคยใช้น่ะครับ ลองเปลี่ยนมาลากด้วย rivatuner 2.08 ดูครับ ลากง่ายๆครับ atix1600 นี้ก็ไม่เบาครับดีกว่าgf8400mg ครับ ลองหาในgoogle ดูครับถ้าไม่ได้pm เมลมาก็ได้ครับเดียวจะส่งเมลไปให้ครับ เรื่องใช้ setfsb ลาก t2300 ไม่ได้นี้ใช้ notebook ยี่ห้ออะไรเรอครับ เท่าทีลองมา acer hp-compaq ลากยังไม่ได้ครับ(แต่ผมใช้ลากacer55xx pm1.7 ได้น่ะที่บ้านมี1ตัว) แต่ถ้าเป็นรุ่นใหม่ๆ ผมมี acer4520 compaq v3000 หรือแม้แต่ล่าสุด benq s32 ก็ลากcpu ไม่ได้อ่าครับ chipset มันไม่support ครับ
      ปล ดีแล้วล่ะครับที่ลากไม่ได้ ดูs41-335 ผมซิครับโดนไป 3.28Ghz ดีทีไม่พัง ^^

Comment

งืมๆ เห็นท่านนึงใช้ vaio มาลากให้ดูอ่ะ หาไม่เจอแล้วอ่ะ
        riva tuner ใช้ไม่ได้อ่ะครับ มองไม่เห็นไรเลย
        ใช้ asus A6J ครับ T2300 x1600 แง้ว

Comment

มันเป็นซะงี้เลย
          ยากจิงๆ ไม่เหมือน PC เลย งิ
          Attached Files

Comment

กำ version 2.08ปล่าวครับ 2.06 บ้างทีอาจเก่าไปมั้งครับ

Comment

เป็นเหมือนกานเลยเฮ้อ ~~

Comment

Working...
              X