Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ HD3870

เนี้ยครับ

คือจะถามว่า

ทำไม ตัวHIS Radeon HD3870 IceQ3

ถึง เสียบบริจแค่ตัวเดียวอะคับ

หรือว่า เค้าเสียบตัวเดียวกันอยู่แล้ว

แต่เคยได้ยินว่าตัว HD3870 ธรรมดาๆ เค้าเสียบ 2ตัวนิ ครับ

งงT_T

ปล.ขอนุญาติใช้รูปจาก Review นะคับ
    Last edited by poppypy; 29 Apr 2008, 23:32:02.

มะมีคนตอบเรย T_T

Comment

2 ย่อมดีกว่า 1 (เงิน 100฿ กับ 200฿ เป็นคุณจะเอาอะไร หุหุหุ)

Comment

สรุป ยังไง เอ่ย

นู๋ งงT+T

Comment

ดูจากรูปเวปต่างประเทศ คิดว่าคงต้องใส่ 2 ตัวนะครับ

Comment

ตัว HD3870 ธรรมดาๆ สีแดงๆ ต้องใช้2ตัวนิ

แต่ตัวนี้อาจพิเศษที่การ์ด (ไม่ก็ พิเศษ ที่บริจ เพราะบริจ มันแปลกๆ)

ไม่แน่ๆ

ปล. ของผมตัวนั้นแหละ

ใส่ 2ตัว แต่ คำว่า CrossFire คนละด้าน กัน เหมือนกันแหละ ด้านไหนก็
            Last edited by poppypy; 30 Apr 2008, 09:42:00.

Comment

3850 ก็ต้องใส่บริจ 2ตัวใช้ปะครับ

Comment

Originally posted by opvpqvqo View Post
                3850 ก็ต้องใส่บริจ 2ตัวใช้ปะครับ
                ถ้ามีช่องเสียบ บริจตัวละ 2ช่อง ก็ เสียบ 2ช่อง

สรุป

มีกี่ ช่องเสียบให้หมด ^^

Comment

ขอบคุงครับ

Comment

Originally posted by opvpqvqo View Post
                    ขอบคุงครับ

ด้วยความยินดีคับผม^^

Comment

คะแนนเป็นไง ช่วยบอกด้วยน่ะครับ มี 3870 torbo ตัวนึง กำลังจะซื้ออีกตัว จะมา crossfire มั่ง

Comment

แรงจัดครับ

^^

แต่เล่น ตัวSapphire HD3870 / 512 Toxic Edition , quieter cooling แจ่มกว่ามั้ย ?
                        สล๊อต เดียวเอง แรง + เย็น
                        เลือก ดูนะ

Comment

Working...
                        X