Announcement

Collapse
No announcement yet.

RainBow6 Vegus2 ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RainBow6 Vegus2 ช่วยที

ติดด่านที่มันให้ดวล กะเฮลิคอปเตอร์ อะ ทำไงให้ผ่านครับ

เอาปืนกลยิงใส่เรื่อยๆครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      เอาปืนกลยิงใส่เรื่อยๆครับ
      ปืนกล อยุ่ตรงไหนครับ
      รึว่าเอาปืนที่เราใช้เนี้ย ยิง - -

Comment

พอ คอปเตอร์มา ก็หมอบไปหลบที่แท่นกำแพงด้านข้างสนามเทนนิส ถ้าหมอบมิดจะมองไม่เห็นฮอ และก็ลุกขึ้นยิงเรื่อยๆ พอมี massage มามันจะยิงมิดไซมา ให้เรารีบวิ่งหนีให้ทันแล้วไปหลบในที่ใหม่
        มันจะยิงสองครั้ง สนามเทนนิสจะพัง เราก็สามารถเข้าไปในนั้นได้ แล้วพวกทหารก็มาเยอะเลย ดวนกันมันหล่ะทีเนี๊ยะ

Comment

ด่านนั้น ด่านสุดท้ายแล้วครับ ของ เนื้อ เรื่อง ก็ หลบไปเรื่อยๆ ยิงคน ครับ ยิงไปเรื่อยๆ จนกว่า ประตูรัวมันเปิดแล้วก็ เข้าไปใน บ้านเสร็จ จะเชกพ๊อย แล้วก็ยิงคนหลุ มิสซายไปเรื่อยๆ แล้วจู่ ฮอก็ตก แล้วไอคนที่เราตามล่า จะคืนคุยอยู่ซักพัก มันจะยิงเรา แล้วเราก็ขวักปืนสั้นมายิงใส่มัน ก็จบ ครับ

^^

Comment

อ่าว จบ ซะละ 555

Comment

Working...
            X