Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยมีปัญหาโน๊ตบุ๊กลงวิสต้าแล้วออนเอ็มไม่ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยมีปัญหาโน๊ตบุ๊กลงวิสต้าแล้วออนเอ็มไม่ได้บ้างครับ

ใครเคยมีปัญหาโน๊ตบุ๊กลงวิสต้าแล้วออนเอ็มไม่ได้บ้างครับ ลงใหม่กี่รอบมันก็ยังออนไม่ได้เซ็ง ใครมีวิธีแก้เข้ามาช่วยหน่อยนะครับจะบ้าตายอยู่แล้ว แต่พอมาลง xp วันนั้นเลยก็ออนได้นะครับ
    Last edited by pmtdriftclub; 30 Apr 2008, 16:03:03.

ม่าเหงเกี่ยวเยย

เพื่อนเค้ายังส่ง nudge สั่นดุ๊กดิ๊กได้เลยนี่นา =,,=

น่าจะเป็นปันหาอื่มนะ เนทรึเปล่า?

Comment

เห็นด้วยกะพี่ข้างบนครับ

Comment

เข้า Google >> Search รหัส error ที่เกิดขึ้น แล้วต่อด้วยคำว่า Vista

ลองแก้ดูนะคับ

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

Comment

ไม่ใช่เพราะvistaหรอก ลองเอาerrer codeไปหาในกูเกิ้ลดู...เยอะเเยะเลยงับ

ถ้าให้เดาน่าจะเป็นเรื่องเซทเวลามากกว่าจ๊ะ

Comment

แต่พอมาลง xp วันนั้นเลยก็ออนได้นะครับ

Comment

ไม่รู้อ่ะครับ หลังจากลงวิสต้ามา ไม่เคยเจอปัญหาออนเอ็มไม่ได้อีกเลย
                มีแต่ปัญหาที่เกิดจากอินเตอร์เนท

Comment

Working...
                X