Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*'งบไม่เกิน5000 เล่นบอร์ดอะไรคุ้มสุด-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*'งบไม่เกิน5000 เล่นบอร์ดอะไรคุ้มสุด-*-

ว่าจะลองซื้อมาคู่กับe8400 บอร์ดตัวไหนดีครับ แนะนำหน่อย งบไม่เกิน 5000

asus P5K-SE P5K-E

Comment

ASUS P5K-PRO ครับ เทคโนโลยีของตัวนี้น่าจะใหม่สุดในราคาขนาดนะครับ

Comment

ตัวนี้ต่างจากพวก p35 อย่างไงครับ ตัวเก่าผมใช้ 965p กับ e6300 ลากได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อาจเป็นที่บอร์ด เลยถามต่อเลยว่า p35 กับ965 กับ p5k นี่ต่างกันอย่างไงบ้างครับ

Comment

แนะนำ GA-EP35C-DS3R เท่านั้นครับ อิอิ จะให้เทียบให้ดูไหมครับ

Comment

เที่ยบให้ดูหน่อยสิครับ

Comment

ASUS P5K PRO

Gigabyte GA-EP35-DS3P

.

Comment

มีใครแนะนำเพิ่มไม

Comment

Working...
                X