Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้แล้วครับสเป็กใหม่ เล่นไม่ค่อยถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้แล้วครับสเป็กใหม่ เล่นไม่ค่อยถูก

ย้ายค่ายมาฝั่ง Intel ดูมั่ง e6550+P5E
    ปรับไบออสไม่ถูก ใครเล่นตัวนี้มั่งบอกสูตรหน่อยดิ
    สงสัยเรื่อง CPU ผมคิดว่ามันมี4หัวซะอีก ที่ไหนได้มันเป็น Dual Core หรอกรึ

ทดแรม
    เพิ่มไฟ CPU
    เพิ่มไฟ RAM
    ลากกระจาย (500 x 7)

Comment

ตอนบูตมันขึ้น detect drives done, no any drive found มันคืออะไรหรือ

Comment

กำ - - คิดจะย้ายค่าย ทำไมไม่ศึกษาข้อมูลก่อนครับ

รหัส E จะ มี 2หัว รหัส Q มี 4 หัว - -

ลองเข้าไป set ใน Bios ดูก่อนนะ พวก Drive Detect อ่ะครับ

Comment

Working...
        X