Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 8800 GT

ถ้าใช้PSU 250W เล่นกับการ์ดจอตัวนี้เล่นได้ไหมครับหรือต้องเปลียนเปน450w+

โอ้ ดับแน่นอน เล่น 450w+ ครับ แล้วเป้น วัตต์แท้นะครับ

Comment

แล้วแท้ไม่แท้ดูยังไงหรอครับ ดูไม่เป็น

Comment

Originally posted by manchester1878 View Post
        แล้วแท้ไม่แท้ดูยังไงหรอครับ ดูไม่เป็น
        ราคาแพงๆ ประกันนานๆ มียี่ห้อๆ

Comment

เอ่อ โทษทีครับรู้สึกว่าผมจะดูผิดที่จิงแล้วมัน400W อ่ะครับจะเล่นได้ไหมเอย

แล้วอีกข้อ1คือ เวลาตอนซื้อการ์ดจอนี่ มันจะแถมหัวแปลงการ์ดจอด้วยเลยป่าวอ่ะครับ

Comment

ไม่ไหวครับอย่าฝืนเลยครับ ต้องดูตัวที่จ่ายไฟ 12 V/26 A เป็นอย่างต่ำ แต่ถ้าดูไม่เป็น ซื้อ Enermax 460 W ไปเลยประมาณ 2000 บาท แล้วเวลาซื้อการ์ดก็ดูที่มันมีสายต่อมาให้ด้วยนะ เพราะสายหายาก บางร้านขายเส้นละ 250

Comment

หมายถึงหัวแปลง DVI - Dsub หรอครับถ้างั้นคงแถมมาให้อยู่ในกล่องอ่ะครับ แต่ต้องเช็คดูก่อนซื้อให้ดีครับ

Comment

400w แท้ก็พอครับ พวก silverstone liberty thermatake

Comment

Originally posted by squall leonheart View Post
                  หมายถึงหัวแปลง DVI - Dsub หรอครับถ้างั้นคงแถมมาให้อยู่ในกล่องอ่ะครับ แต่ต้องเช็คดูก่อนซื้อให้ดีครับ
                  ไม่ใช่ หมายถึงสายต่อไฟเลี้ยงการ์ดจอครับ บางรุ่นไม่มีให้นะ ทำอะไรไม่ได้เลย

Comment

Working...
                  X